Cầu MB - 2 CHẠM ĐANG THÔNG | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 2 CHẠM ĐANG THÔNG

SaiGon999 

Thống Tướng
Điểm cảm xúc
163,110
Điểm
223
Xu
10,101Xu
Chào ace.
Tôi lại chia sẻ đến ace đường Cầu 2 Chạm đang ăn thông để mọi người tham khảo nhé.
Đơn vị G7.3 và Đơn vị G7.4 của ngày hôm trước được 2 Chạm chơi Đề cho ngày hôm sau.
Ace tham khảo nếu trùng máu thì cân nhắc kỹ rồi chơi, nếu không ngắm cho vui mắt nhé.
Chúc ace may mắn và rực rỡ!
66439

Chào ace.
Tôi lại chia sẻ đến ace đường Cầu 2 Chạm đang ăn thông để mọi người tham khảo nhé.
Đơn vị G7.3 và Đơn vị G7.4 của ngày hôm trước được 2 Chạm chơi Đề cho ngày hôm sau.
Ace tham khảo nếu trùng máu thì cân nhắc kỹ rồi chơi, nếu không ngắm cho vui mắt nhé.
Chúc ace may mắn và rực rỡ!View attachment 66439
Chúc bác cùng ace may mắn nhé

Comment
Chào ace.
Chúc mừng bác nhá, hnay lại húp tiếp. Kkkkaa...

Comment
Chào ace.
Húp 10/21 NGÀY (từ 1/10 - 21/10), có ngày ăn thẳng hai chạm. Nếu đánh đều tay cũng ấm CT ạ. Chỉ hơi căng là có lúc gãy 4 tay liền, nếu đánh chão thì hơi hoang mang tí thôi.

Comment
Húp 10/21 NGÀY (từ 1/10 - 21/10), có ngày ăn thẳng hai chạm. Nếu đánh đều tay cũng ấm CT ạ. Chỉ hơi căng là có lúc gãy 4 tay liền, nếu đánh chão thì hơi hoang mang tí thôi.
Chơi là phải nghệ thuật không Chão, gãy dừng ngay chơi Cầu khác ăn lại thông lúc đó mới Chão. Chúc e may mắn

Comment