Cầu MB - 2 TỔNG K5N | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 2 TỔNG K5N

khanh0710

Trung Úy
Điểm cảm xúc
4,930
Điểm
396
Xu
0Xu
Xin chia sẻ với ae cầu nuôi 2 tổng khung 5 ngày chạy khá thông (khi gãy lại chạy đều).
Ae lấy tổng thứ 2+ tổng thứ 3 => lấy tổng đó và bóng dương làm 2 tổng k5n đánh hết tuần.
Tuần này có tổng 4,9 chơi từ 3-7/11/2021.
STĐ 040

Có cầu rình hy vọng nổ ngay ngày đâu hehehe

Comment
Mình muốn theo nhưng chưa hiểu chơi những số nào , mong quý ct cũng như ae hướng dẫn mình nhé .

Chúc ae gmsh sức khoẻ và lộc lá nhé

Comment
Mình muốn theo nhưng chưa hiểu chơi những số nào , mong quý ct cũng như ae hướng dẫn mình nhé .

Chúc ae gmsh sức khoẻ và lộc lá nhé
Diễn đàn rất nhiều cầu nuôi hay bạn ạ. Bạn nên tìm hiểu trước về tổng, hiệu, kép bằng, lệch,…. Ở đây tổng được hiểu là tổng của 2 số cuối GĐB, chính là số đề cộng lại với nhau. Ngày hôm qua đề về 10, là tổng 1.

Comment
Diễn đàn rất nhiều cầu nuôi hay bạn ạ. Bạn nên tìm hiểu trước về tổng, hiệu, kép bằng, lệch,…. Ở đây tổng được hiểu là tổng của 2 số cuối GĐB, chính là số đề cộng lại với nhau. Ngày hôm qua đề về 10, là tổng 1.
Cám ơn ae đã tận tâm hd mình . 🥰🥰

Comment
Nay khung cuối hy vọng rực rỡ!

Comment
Nhẹ tay nhé e. Sợ nó bẻ đó. Nay nghi tổng chẵn, ưu tiên tổng lớn. Ngày cuối tuần sẽ rất khó lường. Quách tỉnh nhé.
Ok chị ơi. E vẫn đều khung thôi. Nuôi dàn thì cứ đúng tỷ lệ c nhỉ.

Comment
Ok chị ơi. E vẫn đều khung thôi. Nuôi dàn thì cứ đúng tỷ lệ c nhỉ.
Về lý thuyết là đi đúng, nhưng phải cảm nhận thêm cả con số và cầu kèo nữa.
Tầm quá nửa khung mà chưa về là phải điều chỉnh tỷ lệ rồi, nhiều khi gỡ vốn cũng đã là thành công.
Đừng chão sâu quá mà sau này khó gỡ.

Comment
Về lý thuyết là đi đúng, nhưng phải cảm nhận thêm cả con số và cầu kèo nữa.
Tầm quá nửa khung mà chưa về là phải điều chỉnh tỷ lệ rồi, nhiều khi gỡ vốn cũng đã là thành công.
Đừng chão sâu quá mà sau này khó gỡ.
😍

Comment