Cầu MB - 26/12. Hậu noel toang rồi | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

vietbjkey

Thượng Sĩ
Điểm cảm xúc
1,979
Điểm
346
Xu
9,900Xu
Chạm cứng 4,9. Bộ 59 mạnh tay. Lót bộ 16
Khi xuất hiện lõi 3 ngày t7 . Lấy lõi tuần trên là 9.
Cầu này sập e xin ngừng chia sẻ cầu vài ngày .
Chúc ae rực rỡ
84305
84306

Chạm cứng 4,9. Bộ 59 mạnh tay. Lót bộ 16
Khi xuất hiện lõi 3 ngày t7 . Lấy lõi tuần trên là 9.
Cầu này sập e xin ngừng chia sẻ cầu vài ngày .
Chúc ae rực rỡ View attachment 84305View attachment 84306
Bác cứ quang cái cầu ra nhưng ae k hiểu đc nó ăn như nào.k biết bác lấy bộ 59 ở đâu nhưng e góp ý cầu như này để cho ae dễ hiểu.e vẽ bằng đt thôi. Khi tâm càng ngày thứ bảy tuần trước là 3(cầu chạy tay 3)
84360
84361

Comment
Bác cứ quang cái cầu ra nhưng ae k hiểu đc nó ăn như nào.k biết bác lấy bộ 59 ở đâu nhưng e góp ý cầu như này để cho ae dễ hiểu.e vẽ bằng đt thôi. Khi tâm càng ngày thứ bảy tuần trước là 3(cầu chạy tay 3) View attachment 84360View attachment 84361
Nếu là người chuyên soi và tự soi nhìn cẦu theo chỉ dẫn sẽ hiểu. Bạn k hiểu chỗ nào cứ nói mình chỉ cho bạn từ a tới z. Mình hiểu tới đâu mình chỉ hết

Comment
Nếu là người chuyên soi và tự soi nhìn cẦu theo chỉ dẫn sẽ hiểu. Bạn k hiểu chỗ nào cứ nói mình chỉ cho bạn từ a tới z. Mình hiểu tới đâu mình chỉ hết
Cảm ơn bác!e thì hiểu nhưng có những ae sẽ k hiểu và k thể tét cầu đc. E chỉ góp ý bác k cần vẽ chi tiết nhưng giải thích rõ hơn thì bác k phải mất công trả lời và ae k mất nhiều thời gian để tìm hiểu cầu. Chúc bác rực rỡ!

Comment
Cảm ơn bác!e thì hiểu nhưng có những ae sẽ k hiểu và k thể tét cầu đc. E chỉ góp ý bác k cần vẽ chi tiết nhưng giải thích rõ hơn thì bác k phải mất công trả lời và ae k mất nhiều thời gian để tìm hiểu cầu. Chúc bác rực rỡ!
k hiểu sao lại k đăng đc hình. Mình đưa cầu đẹp nhất lên thôi. Nhiều cầu sàng lọc và lựa chọn mà
84465

Comment