Cầu MB - Ae tham KHẢO câu de dang thông | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

LAODAI06

Thiếu Úy
Điểm cảm xúc
3,630
Điểm
346
Xu
10,000Xu
Chi tiết ae xem hinh dưới đây trong đó minh đã chốt số rồi nhé

AE THAM KHAO QUY TẮC KHI CHƠI LÔ ĐỀ
1.ko chơi tất tay
2.ko chơi lô dan(chi nên chơi stl k3n)
3.theo ai chi nên theo 1 người
4.chuẩn bi vốn và chia von hợp ly
5.chơi theo đúng lực của minh(cấm bốc họ cung như vay muôn chơi lo đê)
6.chơi to chơi nhỏ ko dc đê ảnh huong đến gđ.
7.ko nên thế hiện va bốc đồng khi chơi lo đê (tiếng kết hay bi chết)
8.Hôm trước an to.Hôm sau chơi nhỏ hêt sức co thể.
9.lưa chôn cho minh 1 phương pháp chơi minh cho la an toan.
10.khi nao bi áp lực từ cuộc sống và công việc ko lên chơi lô đê(tiêu cực rê toang)
AE THAM KHAO VUI VẺ 10 ĐIỀU KHI CHƠI LÔ ĐÊ NHÉ PHẠM PHẢI 10 ĐIỀU TRÊN RẤT RỄ SANG THẾ GIỚI BÊN KIA Ơ LẮM HI....!

Comment
Minh dang áp dung mục von 100tr để chơi từ đầu năm 2020 tới giờ khá thanh công với mức lợi nhuận tương đương 1 người đi xuất khẩu lao động ben han quốc tầm 20tr đen 30tr/tháng.ko biêt ae chơi ntn nhưng minh chơi theo kinh nghiệm của mình ko theo ai cả.Câu keo cung do mình tao ra rồi chơi,tất nhiên mình cung tham khảo thêm 1 vai đường cầu hay.cuối cung chúc ae gặp nhiêu may man thanh công để kiêm dc nhiều xèng nhé!

Comment
Con co 1 yếu tố rất quan trọng khi chơi môn số ma nay la cung phai co ban lĩnh kiên định va phải co đô lì.ko nên để y việc cua người ta thắng nhiều vì như vay minh sẽ nổi lòng tham.va co 1 điêu 1 cs thật với ae tất cả các cao thủ ko bao giờ họ cs những đòn đánh thi mang đâu bao giờ ho cung sẽ cất riêng cho mình những pp cung như bi kíp chơi tốt nhất để ho kiêm tiền vì vậy khuyên that ae can nhắc kỹ trước khi chơi nhé?

Comment
Nhưng minh cung phải nói trước là ko phải ai có số vốn như minh cung có thể kiêm dc 20,30tr/thang như minh đâu đấy nhé! Ko biết người khác chơi ntn nhưng với mình,minh chỉ đưa ra tiêu chi như vậy thôi.vì co nhung người họ đo 1 thang co thế ho kiêm dc nhiều hơn mình.Minh nghĩ cai gì nó cũng có 2 mặt của nó nên minh cứ lưa chọn ốp chơi an toàn.hi vong sau bai cs này ae sẽ đinh chính lại ban than mình để có kết qua cao hơn nhé?chúc ae thanh công

Comment
Lão nói đúng.mình cũng dg trong tình trạng ăn sổi nên ko có cho mình 1 đường đi riêng.vậy nên vẫn thua tha.

Comment
Nhưng minh cung phải nói trước là ko phải ai có số vốn như minh cung có thể kiêm dc 20,30tr/thang như minh đâu đấy nhé! Ko biết người khác chơi ntn nhưng với mình,minh chỉ đưa ra tiêu chi như vậy thôi.vì co nhung người họ đo 1 thang co thế ho kiêm dc nhiều hơn mình.Minh nghĩ cai gì nó cũng có 2 mặt của nó nên minh cứ lưa chọn ốp chơi an toàn.hi vong sau bai cs này ae sẽ đinh chính lại ban than mình để có kết qua cao hơn nhé?chúc ae thanh công
Cam ơn anh về những chia sẻ rất ý nghĩa .chúc anh sức khỏe ak

Comment
1.ko chơi tất tay
10.khi nao bi áp lực từ cuộc sống và công việc ko lên chơi lô đê(tiêu cực rê toang)
AE THAM KHAO VUI VẺ 10 ĐIỀU KHI CHƠI LÔ ĐÊ NHÉ PHẠM PHẢI 10 ĐIỀU TRÊN RẤT RỄ SANG THẾ GIỚI BÊN KIA Ơ LẮM HI....!
Cảm ơn ct chúc ct sức khoẻ mọi điều may mắn. Nay ct đánh gì e theo vs ạ!!!

Comment
1.ko chơi tất tay
Ths ct đã cs rất có ý nghĩa ..!

Comment
Con co 1 yếu tố rất quan trọng khi chơi môn số ma nay la cung phai co ban lĩnh kiên định va phải co đô lì.ko nên để y việc cua người ta thắng nhiều vì như vay minh sẽ nổi lòng tham.va co 1 điêu 1 cs thật với ae tất cả các cao thủ ko bao giờ họ cs những đòn đánh thi mang đâu bao giờ ho cung sẽ cất riêng cho mình những pp cung như bi kíp chơi tốt nhất để ho kiêm tiền vì vậy khuyên that ae can nhắc kỹ trước khi chơi nhé?
Hay wa bạn ơi..!

Comment