Cầu MB - CẦU 2/3/2021 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

tranhungg

Thượng Úy
Điểm cảm xúc
5,750
Điểm
173
Xu
10,000Xu
Aec em tham khảo!
98754
98755
98756

Dạo diễn đàn cả ngày mà k thấy cầu ct chia sẻ đúng là quỷ thần che mắt người đen ?

Comment
ngày nào cũng thấy bác chia sẻ cứ hôm trúng thì k thấy bài bác đâu, đúng là ma đề che mắt

Comment
Chúc chú và ae may mắn nhé, tắt điện à ???
Tuần trước em nuôi chạm 2,7 theo cầu trời của huynh và BTĐ:77 tưởng gãy mà nó cứu em huynh ạ tổng trúng 4500₫ niềm vui nhân đôi cảm ơn huynh có cây cầu trời!!!

Comment
[
Tuần trước em nuôi chạm 2,7 theo cầu trời của huynh và BTĐ:77 tưởng gãy mà nó cứu em huynh ạ tổng trúng 4500₫ niềm vui nhân đôi cảm ơn huynh có cây cầu trời!!!
à em nhầm cầu trời mà là cầu sài gòn thì phải em theo cầu này cũng lâu nên ko nhớ là tên cầu nào nữa!

Comment
[

à em nhầm cầu trời mà là cầu sài gòn thì phải em theo cầu này cũng lâu nên ko nhớ là tên cầu nào nữa!
Đó là CẦU TRỜI đấy e trai, Tâm càng ngày thứ 3 chơi Nuôi khung 2 Chạm. Nó đã đi vào BẤT TỬ nếu ace có Vốn dám chơi luôn là người Về Đích, có thể Chậm. A thường vào chơi sau 2 ngày đề phòng bất chấc???

Comment
Chúc mừng e nhé, bám Cầu chơi tâm lý thoải mái không sợ gì, quan trọng chuẩn bị cho đủ Vốn để Chão.

Comment
Đó là CẦU TRỜI đấy e trai, Tâm càng ngày thứ 3 chơi Nuôi khung 2 Chạm. Nó đã đi vào BẤT TỬ nếu ace có Vốn dám chơi luôn là người Về Đích, có thể Chậm. A thường vào chơi sau 2 ngày đề phòng bất chấc???
Tuần trước em cũng thứ tư mới vào em chão cũng căng tay tới hôm nổ BTĐ 2500₫ đầu đít 7 1000₫

Comment