Cầu MB - Cầu 2 chạm trong giờ quay | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

DANGKHOI01

Thượng Sĩ
Điểm cảm xúc
1,937
Điểm
346
Xu
10,000Xu
98116
cầu như sau ae thấy suất hiện giải nhất xong ta có thể chơi đc luôn lấy con tâm càng và bóng dương lên ta có 2 chạm chơi cho hôm đấy luôn cầu chạy ngắt nghỉ đều các bác tự tét giúp e ví dụ hôm nay 27 tháng 2 giải nhất có tâm càng 3 bóng dương lên ta đc 8 có 2 chạm 38 đề ra 13 tuần vừa rồi ăn 8 ngày nghỉ 2 ngày lại chạy

Cảm ơn bác chia sẻ , chúc bác rr

Comment
View attachment 98116cầu như sau ae thấy suất hiện giải nhất xong ta có thể chơi đc luôn lấy con tâm càng và bóng dương lên ta có 2 chạm chơi cho hôm đấy luôn cầu chạy ngắt nghỉ đều các bác tự tét giúp e ví dụ hôm nay 27 tháng 2 giải nhất có tâm càng 3 bóng dương lên ta đc 8 có 2 chạm 38 đề ra 13 tuần vừa rồi ăn 8 ngày nghỉ 2 ngày lại chạy
CHƠI Ở ĐÂU MÓN ĐỀ ĐANG QUAY HỬ NÁC

Comment
Có tháng này ổn thôi.những tháng trước mình tets ko ổn mấy

Comment
Có cao thuê nào nghiên cứu cách bắt đề đang quay này thì cũng ngon nè

Comment
View attachment 98116cầu như sau ae thấy suất hiện giải nhất xong ta có thể chơi đc luôn lấy con tâm càng và bóng dương lên ta có 2 chạm chơi cho hôm đấy luôn cầu chạy ngắt nghỉ đều các bác tự tét giúp e ví dụ hôm nay 27 tháng 2 giải nhất có tâm càng 3 bóng dương lên ta đc 8 có 2 chạm 38 đề ra 13 tuần vừa rồi ăn 8 ngày nghỉ 2 ngày lại chạy
Cám ơn người Ae nhiều nha

Comment