Cầu MB - Cầu 3 càng đề nuôi tuần đang ăn thông | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Cầu như sau giải nhất ngày CN ta lấy con hàng đơn vị làm độc thủ càng ghép với 100 con đề được một trăm con nuôi tuần từ thứ 2 đến CN anh em tham khảo
Cầu của b hôm qua a bão cs củng ổn áp b nhỉ chúc bạn tháng mới mmrr

Comment
Cái này mình đánh cho giải đặc biệt thôi đúng k cao thủ

Comment
Đánh 3D này 100s thua 1 ngày ngày sau liệu có nên gấp tiền để đánh tiếp nếu ko nhỉ anh em

Comment
Cầu như sau giải nhất ngày CN ta lấy con hàng đơn vị làm độc thủ càng ghép với 100 con đề được một trăm con nuôi tuần từ thứ 2 đến CN anh em tham khảo
Cầu khá đẹp cảm ơn người anh em

Comment
Chúc ngươi anh em rr nhé

Comment
Cảm ơn chủ tịch chia sẻ

Comment
Ok ae có thể bỏ kép bằng và kép lệch lấy 80 con cũng được còn mình khuyên ae có mỗi một càng thì sẽ cứ ghép với 100 con chó trắc cầu đang ăn thông chúc ae may mắn

Comment
Chúc e và ace chăn nuôi rực rỡ nhé

Comment