Cầu MB - Câu ăn tổng đê | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Câu ăn tổng đê

CUTHOC

Thượng Sĩ
Điểm cảm xúc
1,425
Điểm
346
Xu
10,000Xu
Ae thăm khảo trong tháng 8 cứ đầu giải đặc biệt có kép bằng ae lấy con kép bằng đó công vào ra tổng j thì đánh cho ngày hôm sau tổng đó mình vi dụ ngày 1 tháng 8 có giải đặc biệt 88081 ta lấy con 88 đầu giải công vào ra tổng 6 thì đánh tổng 6 hôm sau ra 42 nhé ae thông cảm mình ko biết ve cầu

Cầu ok đó mai theo bác làm giàu

Comment
Cầu hay mong diệt được đồng

Comment
Vậy mỗi lần về kép bằng mới chơi được cầu này

Comment
Nay đề đầu về 55 thì mai chơi tổng 0 phải k

Comment
Hay đấy qua về 44 nay cũng về tổng 8 53

Comment
Cầu này là đánh 1 ngày thôi đúng k , k phải k cầu nuôi hử

Comment
cứ lót tổng 0-5 cho chắc mọi người ạ.ghép càng 0-5 luôn ạ( càng thì 2 số đầu đề cộng vào và chữ số hàng đơn vị của ngày chủ nhật ạ)

Comment
Hay đấy qua về 44 nay cũng về tổng 8 53
Trời oi bạn oi .bạn ấy nói là cộng 2 con kép đầu vào cua giải đb làm tổng đề .noi nhu bạn la cộng 2 con đuôi giải đb roi

Comment
Ae thăm khảo trong tháng 8 cứ đầu giải đặc biệt có kép bằng ae lấy con kép bằng đó công vào ra tổng j thì đánh cho ngày hôm sau tổng đó mình vi dụ ngày 1 tháng 8 có giải đặc biệt 88081 ta lấy con 88 đầu giải công vào ra tổng 6 thì đánh tổng 6 hôm sau ra 42 nhé ae thông cảm mình ko biết ve cầu
Tes roi mới chạy 2 tay gần đây

Comment
Đã check trong năm có: tổng 4 lần gãy nếu nuôi tổng + bóng dương là nuôi 2 tổng.Còn nếu nuôi 1 tổng thì gãy la liệt mà tỉ lệ nuôi 7 ngày cho 2 tổng.Cầu này hên xui đánh vui ngày mai tổng 0,5 hợp lý vừa : 1 là bệt tổng chẵn còn thiếu tổng 0 là tuần này bệt đủ 7 ngày.2 là bẻ cầu gãy ra tổng lẻ có thể hên xui về tổng 5.

Comment