Cầu MB - CẦU CHO NHỮNG AE MÊ KÉP 2020/11/24 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

HUYBMT

Thượng Tá
Điểm cảm xúc
9,454
Điểm
223
Xu
10,000Xu
Xin phép admin cho mình đóng góp 1 cầu nho nhỏ gửi đến Ae ngày 24-11-2020. Mong admin xét duyệt ( Ko biết có trùng với ai không , nếu có người chia sẻ rồi thì cho mình xl)
76121

theo hình vẽ ta có ->>>
Chúc Ae rực rỡ , may mắn !!!

Xin phép admin cho mình đóng góp 1 cầu nho nhỏ gửi đến Ae ngày 24-11-2020. Mong admin xét duyệt ( Ko biết có trùng với ai không , nếu có người chia sẻ rồi thì cho mình xl)
View attachment 76121
theo hình vẽ ta có ->>>
đường này mà về có lẽ bạn sẽ nổi nhất ???

Comment
View attachment 76121
theo hình vẽ ta có ->>>
Mình nuôi bộ 00 từ hôm qua hi vọng h nay rực rỡ

Comment
Cầu này theo cá nhân a e nên cộng 2 vị trí lại và chơi tổng @HUYBMT e ời

Comment
E ghép ra VD cộng 1 bên dc chạm ghép với chạm tổng bên kia và ngược lại. Như hnay chạm 4 tổng 05 đó.
Cầu chạm ở giải 7.1 vẫn ăn và cầu chạm tổng con hàng chục g1 cộng đầu 6.3 ăn chạm tổng ngày sau vẫn khá thông đấy e . Kết hợp với cầu này của e nó đang chạy tổng thì mai mạnh dạn lấy cái tổng 3 đi e

Comment
Cầu chạm ở giải 7.1 vẫn ăn và cầu chạm tổng con hàng chục g1 cộng đầu 6.3 ăn chạm tổng ngày sau vẫn khá thông đấy e . Kết hợp với cầu này của e nó đang chạy tổng thì mai mạnh dạn lấy cái tổng 3 đi e
Đang xét ct 2,7 a ạ ?? dễ bệt lại tổng lắm

Comment