Cầu MB - CẦU KÉP | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

SaiGon999 

Thống Tướng
Điểm cảm xúc
163,110
Điểm
223
Xu
10,101Xu
Chào ace.
SAIGON999 lại chia sẻ đến mọi người đường Cầu THẤT TRUYỀN khi trong tuần có ĐỀ TẮT ĐIỆN VÀ TÂM CÀNG 0, đó là dấu hiệu BÁO KÉP.
Cá nhân tôi thường áp dụng đó là chơi luôn: KÉP BẰNG, SÁT KÉP VÀ KÉP LỆCH trong 3 ngày.
Ace có thể test thời gian qua về Sát kép nhiều nhất.
Khi đã ăn 1 trong 3 là nghỉ không tham nhé ace.
Vì là CẦU THẤT TRUYỀN ace chỉ tham khảo nếu kết Trùng Máu hãy áp dụng.
Chúc ace luôn may mắn và rực rỡ?????

74782

Chào ace.
SAIGON999 lại chia sẻ đến mọi người đường Cầu THẤT TRUYỀN khi trong tuần có ĐỀ TẮT ĐIỆN VÀ TÂM CÀNG 0, đó là dấu hiệu BÁO KÉP.
Cá nhân tôi thường áp dụng đó là chơi luôn: KÉP BẰNG, SÁT KÉP VÀ KÉP LỆCH trong 3 ngày.

View attachment 74782
Cảm ơn bác cs . Hi vọng cầu vẫn chạy để ae vào bờ trước Tết.

Comment
E chúc a trai may mắn nhé . Nếu là khung 3 ngày thì mai là ngày cuối : kép bằng , kép lệch , sát kép rồi a nhỉ . Vì hôm thứ 3 đề về 093 thì mai là ngày cuối rồi ạ
Mai ngày đầu nhé vì hôm nay là ngày 2 bệt tâm càng 0 và Đề 30 thứ 2 và thứ 4 e trai ạ
Chơi đủ 3 loại Kép, a nghĩ mai Sát kép đấy

Comment
Mai ngày đầu nhé vì hôm nay là ngày 2 bệt tâm càng 0 và Đề 30 thứ 2 và thứ 4 e trai ạ
E cũng đang nghĩ mai sát kép a ạ . Vì cái tổng 5 ra là hay ra kép bằng , kép lệch , sát kép mà từ tuần trước ra con 87 mai là tròn 1 tuần chưa ra sát dàn ý a ạ . Mai e đang định song thủ 787 a ạ .

Comment
E cũng đang nghĩ mai sát kép a ạ . Vì cái tổng 5 ra là hay ra kép bằng , kép lệch , sát kép mà từ tuần trước ra con 87 mai là tròn 1 tuần chưa ra sát dàn ý a ạ . Mai e đang định song thủ 787 a ạ .
Mai về 272,494 lót bộ ! Hihi

Comment
Nói chuyện dở nay e lọc ở cái dàn 44s của a lấy chạm tổng 1,6 còn có 28s mà e ko vào giờ thấy tiếc quá a ạ

Comment
Chào ace.

View attachment 74782
Cả làng lao vào kép, ý kiến cá nhân em, oánh sát kép, đồng nó sẽ trêu ngươi vậy ạ. Hjhj

Comment