Cầu MB - Cầu stl ăn thông suốt | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu stl ăn thông suốt

litom

Thượng Sĩ
Điểm cảm xúc
1,330
Điểm
346
Xu
10,000Xu
Có 2 đường cầu stl ae tham khảo.
Cầu 1 ta lấy hàng nghìn giải 3.2 ghép với hàng nghìn giải 4.2 được stl.
Cầu 2 ta lấy hàng nghìn giải 3.2 ghép với hàng chục giải 4.3 được stl.
145394

Cảm ơn chúc bạn may mắn.

Comment
Cầu này lúc ăn lúc gãy

Comment
Nực cười ... cầu thông
Vl coi xem rồi bít chứ cười cái lol gì nhỉ. T nhờ cầu này mà ăn và ăn xiên nhé. Óc vào đây chơi kiếm cao thủ để chơi theo ăn qua ngày mà có cầu kèo cho chơi mà xạo lol nực cười vl thanh niên

Comment
Cầu này lúc ăn lúc gãy
Đương nhiên cầu lúc ăn lúc gãy chứ cầu nào mà chạy mãi được. Tôi chơi có khi ăn xiên là chiện bình thường. Điều nhìn thử các cao thủ chủ tịch ai trùng máu chốt chung cặp đó không thì mình mới vào nhé. Và nhìn nhịp độ tần suất mới dám theo nhé

Comment
Cầu này lúc ăn lúc gãy
Kiếm bất kì 1 ai thử có cầu nào mà chạy mãi được không.điều nó ăn xong rồi nó có gãy 1 2 tay rồi lại chạy tiếp và kết hợp cầu khác nữa mà ghép xiên 2 xiên 3 nhé. Định chia sẻ cầu stl này cũng ăn khá đều mà đã nói thế thì thôi. Hizzz vl thanh niên nực cười trên kia cầu nào mà đòi thông suốt

Comment
Bác để ý làm gì ,đc người khác chia sẻ cho cách chơi còn chửi nữa ko biết điều bác nhỉ

Comment
Đá xiên 2 : 16-61-25-52
Đá xiên 3 : 16-61-25-52-13-31

Comment
Kiếm bất kì 1 ai thử có cầu nào mà chạy mãi được không.điều nó ăn xong rồi nó có gãy 1 2 tay rồi lại chạy tiếp và kết hợp cầu khác nữa mà ghép xiên 2 xiên 3 nhé. Định chia sẻ cầu stl này cũng ăn khá đều mà đã nói thế thì thôi. Hizzz vl thanh niên nực cười trên kia cầu nào mà đòi thông suốt
B gắt thế. Tôi có nói hay chửi gi b đâu.

Comment