Cầu MB - Cầu tổng nuôi tuần đang thông | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu tổng nuôi tuần đang thông

WINNY2

Thiếu Tá
Điểm cảm xúc
7,865
Điểm
346
Xu
10,000Xu
Hôm nay mình lại chia sẻ cho ae 1 cầu đề nuôi tổng như sau.
Ae lấy tất cả các tổng trong tuần cộng lại với nhau, được bao nhiêu lấy hàng đơn vị và bóng dương làm hai tổng nuôi trog tuần sau.
Ví dụ từ ngày 31/5 đến 6/6 trog tuần có các tổng 5+2+5+3+3+9+9 = 36. Ta lấy hai tổng 6,1 chơi tuần tiếp theo. Ngày hôm nay chén đk tổng 6 con đề 79. Cầu khá ok. Việc nuôi dàn 20 số trog tuần thì cũng ổn áp ae nhỉ

Hôm nay mình lại chia sẻ cho ae 1 cầu đề nuôi tổng như sau.
Ae lấy tất cả các tổng trong tuần cộng lại với nhau, được bao nhiêu lấy hàng đơn vị và bóng dương làm hai tổng nuôi trog tuần sau.
Ví dụ từ ngày 31/5 đến 6/6 trog tuần có các tổng 5+2+5+3+3+9+9 = 36. Ta lấy hai tổng 6,1 chơi tuần tiếp theo. Ngày hôm nay chén đk tổng 6 con đề 79. Cầu khá ok. Việc nuôi dàn 20 số trog tuần thì cũng ổn áp ae nhỉ
chúc may mắn

Comment
Thêm 1 cầu đề nữa chia sẻ cho ae nhé. Dàn đề 64 số nuôi tuần. Trog tuần cứ chạm 2,4,6,8 mà đánh. Tuần nào cũng chén từ 2,3 lần trở lên. Đánh dàn 64 là an toàn quá rồi. Ae coa thể test

Comment
Thêm 1 cầu đề nữa chia sẻ cho ae nhé. Dàn đề 64 số nuôi tuần. Trog tuần cứ chạm 2,4,6,8 mà đánh. Tuần nào cũng chén từ 2,3 lần trở lên. Đánh dàn 64 là an toàn quá rồi. Ae coa thể test
Vậy hôm nay bạn kết chạm 2,8 à!

Comment
Thêm cầu nữa cho các bạn này. Lấy con số hàng nghìn giải đặc biệt và bóng dương làm chạm chơi trog tuần khubg 7 ngày. Nay báo chạm 0-5 ngày cuối. Kết hợp chạm 2,4,6,8 trog tuần. Kết hợp với chạm 3,8 nuôi tuần. Kết hợp với chạm 3-8 bắt theo ngày hôm nay ae có dàn đề 8 số 030,080,535,585. Hi vọng nổ rr cho ae. Ae vào mc 10k biết đâu lại có bát phở

Comment
Thêm cầu nữa cho các bạn này. Lấy con số hàng nghìn giải đặc biệt và bóng dương làm chạm chơi trog tuần khubg 7 ngày. Nay báo chạm 0-5 ngày cuối. Kết hợp chạm 2,4,6,8 trog tuần. Kết hợp với chạm 3,8 nuôi tuần. Kết hợp với chạm 3-8 bắt theo ngày hôm nay ae có dàn đề 8 số 030,080,535,585. Hi vọng nổ rr cho ae. Ae vào mc 10k biết đâu lại có bát phở
Bạn cho hỏi cầu này bắt từ ngày nào vậy?

Comment
Bạn cho hỏi cầu này bắt từ ngày nào vậy?
Mình vừa test từ năm 2020 chưa gãy tuần nào. Nay báo chạm 0-5 ngày cuối. Kết hợp với chạm 3-8 mình đag nuôi trog tuần. Với chạm 3-8 báo nuôi ngày thì ra bát thủ đề thôi bạn

Comment
Bác cho em hỏi là chơi món này thì bắt từ ngày nào trong tuần cũng được và chơi đến tuần sau hay là một ngày cố định nào đó như thứ 2,3,4...còn nếu nó ra rồi thì bắt cái khác đúng ko bác?

Comment
Con hàng ngìn giải db ngay thứ mấy bạn ơi???

Comment
Bác cho em hỏi là chơi món này thì bắt từ ngày nào trong tuần cũng được và chơi đến tuần sau hay là một ngày cố định nào đó như thứ 2,3,4...còn nếu nó ra rồi thì bắt cái khác đúng ko bác?
Lấy 1 ngày rồi nuôi khung hết tuần. Chứ ko phải ngày nào cũng đổi. Khi đã ăn rồi thì mình lại quay lại những ngày trước test xem nó đã ra chưa nếu chưa nuôi tiếp. Còn nó ra rồi thì có thể nuôi luôn cầu ngày hôm đó. Bạn test thử xem. Mình thấy từ năm 2020 chưa gãy. 1 dàn 36 số nuôi tuần vốn cũng ít mà. Mà thấy ngày 1,2,3 khả năng cao. Chỉ có 1 số tuần nó mới ra ngày cuối

Comment
Hàng ngin giải dac bit la thu mấy vậy

Comment
Đã hiu nhưng chạm 0,5 laya ở đâu

Comment
[/QUOT

Comment
Đã hiu nhưng chạm 0,5 laya ở đâu
lấy ngày 4/6 ý. con hàng nghìn là con 0, bóng 5. chạm 0-5 đã ra đâu nay ngày cuối này, còn chạm 8 là mình bắt theo ngày, nay báo chạm 3,8. kết hợp cầu đề nuôi tuần chạm 3,8 nên mới bắt đk bát thủ đề đấy

Comment