Cầu MB - CHẠM BỘ CHƠI ĐẦU TUẦN T2 NGÀY 7-12 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

ltd2707197 

Tổng Tư Lệnh
Điểm cảm xúc
278,852
Điểm
123
Xu
237,503Xu
79631

còn 1 bộ khá nguy hiểm.. chưa dám cs.. hii.. mấy bộ cs bạn biết tỏng rồi còn gì.. khà khà...
Cs là việc của bác, phải hiểu đc nó mới là thành công, bốc số đi oánh , xong về ko khác gì con vịt cả anh ạ,phải hiểu nó là tại sao như nào lại vậy mớ quan trọng chứ ạ

Comment
Cs là việc của bác, phải hiểu đc nó mới là thành công, bốc số đi oánh , xong về ko khác gì con vịt cả anh ạ,phải hiểu nó là tại sao như nào lại vậy mớ quan trọng chứ ạ
chuẩn luôn...ô sờ kê.. hay đó ae..

Comment
ít ae quan tâm.. tiếc nhỉ...Mong thuận đà thắng lợi mai lại hup full cả nhà ak
e có ý kiến này . mặc dù có theo dõi sếp nhưng sếp cố gắng đăng gọn cầu kèo lại . tránh đăng nhiều nơi . như em đây nhiều khi không thấy hết đc . thank sếp

Comment
Em mới đi đỗ vào trường gmsh, đang là tân sinh viên, đang học kiến thức cơ bản thôi ạ, em rất trân trọng kiến thức của các bác đó ạ, em rất cảm ơn các anh nữa, đó là tâm huyết là đam mê mà em trùng máu.

Comment
e có ý kiến này . mặc dù có theo dõi sếp nhưng sếp cố gắng đăng gọn cầu kèo lại . tránh đăng nhiều nơi . như em đây nhiều khi không thấy hết đc . thank sếp
Có lý do cả đó e.. ko tự nhiên mấy hnay a như vậy đâu.. từ từ sẽ hiểu..Bật mí chút.. e có thấy các cầu a cs khá gắt ko... cs sơm + cs 1 nơi.. toàn gẫy.. mặc dù cả chạm + tổng + bộ các cầu a cs chạy khá mượt.. ít nhất thông tay tư a mới cs..hiểu nhanh chút e

Comment
Em.oánh bé, bộ 24 của bác hôm nay em.Có oánh, vẫn ăn đc 30k, nhưng em phệt con 24 42 500k cơ ạ, số ko đc ăn nhiều vì đó là công lao của anh mà.

Comment
Em.oánh bé, bộ 24 của bác hôm nay em.Có oánh, vẫn ăn đc 30k, nhưng em phệt con 24 42 500k cơ ạ, số ko đc ăn nhiều vì đó là công lao của anh mà.
e nói đúng.. a kết đuôi 4 hơn 9..a cũng vậy ko khác e đâu..ae mình biết là ok mà e

Comment
Có lý do cả đó e.. ko tự nhiên mấy hnay a như vậy đâu.. từ từ sẽ hiểu..Bật mí chút.. e có thấy các cầu a cs khá gắt ko... cs sơm + cs 1 nơi.. toàn gẫy.. mặc dù cả chạm + tổng + bộ các cầu a cs chạy khá mượt.. ít nhất thông tay tư a mới cs..hiểu nhanh chút e
Em hiểu mà anh, thế nên em ko nói, càng ít người quan tâm càng tốt :cool:

Comment
e nói đúng.. a kết đuôi 4 hơn 9..a cũng vậy ko khác e đâu..ae mình biết là ok mà e
Bác cố gắng giữ gìn sk nhé, em nghỉ trước đây ạ, mai em đi 5h30 ạ, mai cho em xách cặp đi theo anh học mót anh nhé.

Comment