Cầu MB - Cs lại với ae cầu tổng tuần | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cs lại với ae cầu tổng tuần

taitoet88

Học Viên
Điểm cảm xúc
2,386
Điểm
346
Xu
10,000Xu
Thật sự nhớ bác nam23.bác ketamileo.cầu của t đánh tháng này qua tháng khác nhưng là nuôi theo tuần nhé.nay nổ tổng 0 rồi.tuần này còn tổng 6 cứng.cầu thì có gẫy song lại chạy đều nhưng an toàn thì lót tổng 1.còn bt t chỉ đánh 1 tổng kết.cầu này t cũng bảo ae nhiều lần từ ngày còn nhà của bác nam23..tuần này còn nổ thẳng thì t sẽ cs lại nhé…cầu kèo thì k ai nói hay được nhưng mỗi tuần sẽ cs cho ae 3 cầu 3 tổng cứng trong tuần.nuôi tuần đôi lần ăn đề là OK …

Thật sự nhớ bác nam23.bác ketamileo.cầu của t đánh tháng này qua tháng khác nhưng là nuôi theo tuần nhé.nay nổ tổng 0 rồi.tuần này còn tổng 6 cứng.cầu thì có gẫy song lại chạy đều nhưng an toàn thì lót tổng 1.còn bt t chỉ đánh 1 tổng kết.cầu này t cũng bảo ae nhiều lần từ ngày còn nhà của bác nam23..tuần này còn nổ thẳng thì t sẽ cs lại nhé…cầu kèo thì k ai nói hay được nhưng mỗi tuần sẽ cs cho ae 3 cầu 3 tổng cứng trong tuần.nuôi tuần đôi lần ăn đề là OK …
Thế là còn tổng 6 hay tổng 1 ct vì e có đọc nhiều lúc ko hiểu như mấy bác, vì e đang học chơi 😁

Comment
Hi vọng chiều này về để cao thủ còn cs sẽ cầu

Comment
Thế là còn tổng 6 hay tổng 1 ct vì e có đọc nhiều lúc ko hiểu như mấy bác, vì e đang học chơi 😁
Cầu bắt ntn chia sẻ để ae còn biết đường tesss cầu ad

Comment
Vẽ bằng đt lên hơi khó.
Cầu 1 lấy 3 con đầu db ngày cn cộng lại lấy đơn vị làm 1 tổng cứng.
Cầu 2 lấy con đơn vị ngày thứ 5+con đơn vị ngày thứ 6 được bao nhiêu lấy đơn vị làm 1 tổng cứng.( nuôi từ t2-cn )
Cầu 3.lấy con hàng vạn và hàng đơn vị ngày thứ 2 cộng lại với nhau,laay bóng đơn vị làm tổng cứng.( vd tuần trước thứ 2 về 56903 ta lấy 5+3=8 lấp bóng dương của 8 là 3 làm tổng cứng nuôi cho tuần sau từ t2-cn
….thứ 5 với thứ 6 cộng với nhau còn 2 cầu nữa cơ.nhưng thôi cứ cs tạm với ae ntn trước đã

Đính kèm

Comment