Cầu MB - Đồng ảo Ae phải ảo mới húp | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Đồng ảo Ae phải ảo mới húp

Trùng máu tôi đây rồi hôm nay mã hồi tổng 05 bạch thủ bộ 14

Đính kèm

Comment
Tổng 38 còn 3 ngày nổ 100% chắc nịch luôn

Comment
Ơ ơ bác tuanprro nhắc con 95 kìa nhìn mà thèm

Comment
Bớt đi bạn ơi
?? tại ông thần cứ động tí là ko về tao bỏ diễn đàn xong ko về chặt đầu tôi đi . xong kiểu hôm nay nổ chặt đầu tôi đi. chứ tôi bình thường mà có gì đâu ?

Comment
Bớt đi bạn ơi
cầu mấy năm trước nó ăn 100 chuẩn như thế chẳng qua sang năm nay nó đổi sang ăn chạm ko ăn tổng phải chịu thôi. do tôi tham bắt mỗi tổng 05 ko bắt chạm . chứ có phải liên thiên gì đâu hả bạn , cầu thực tế nó như vậy ăn chuẩn chỉnh toàn ăn tổng đẹp như thế rồi

Comment
Trả lời hộ tôi câu hỏi sao hôm đề nổ 95 tổng 49 ko bỏ diễn đàn ????????? Chấm hỏi ????
Hay đấy bạn, hôm nay lại mất đầu chắc k tl dc rồi, haiz....lô đề mà nói như đinh đóng cột thì chỉ có chết, hnay tui cực thích con BTD 95 còn k dám kêu to sợ k ra thì ae lại bảo hãm....

Comment
Hay đấy bạn, hôm nay lại mất đầu chắc k tl dc rồi, haiz....lô đề mà nói như đinh đóng cột thì chỉ có chết, hnay tui cực thích con BTD 95 còn k dám kêu to sợ k ra thì ae lại bảo hãm....
ae mình cùng thảo luận vui vẻ mà có gì đâu kết gì thì bảo thế. thực tế là hôm nay cầu tôi nó toàn ăn tổng 05 chuẩn chỉnh bạc nhớ mấy năm trước hôm nay nó bẻ ăn mỗi chạm 05 , ông thần khanh19t hơi tí là hôm nay mà nổ cái này thì tôi bỏ diễn đàn xong hôm nay nổ chặt đầu tôi đi. nghe kiểu vậy bạn nghe đc ko

Comment
Đây bạn xem mấy năm trước nó toàn ăn tổng chuẩn chỉnh ko hịt phát nào như này sang năm nay nó bẻ ăn mỗi chạm 05 ko ăn tổng thì bạn bảo như nào !!! @LANGTU1202 @songthan19

Đính kèm

Comment
có phải là tự mình tự ảo ra tổng 05 mã hồi đâu . đù má nó ăn tổng chuẩn đẹp như thế đùng cái nó bẻ ăn chạm , chứ mình luyên thuyên gì đâu @LANGTU1202 @songthan19

Comment
Đúng ko ra dk còn ì tôi có nói sai đâu tôi coa cầu có lý do để khẳng định chứ tôi có bảo ông ko đuoc chơi ko kêu cái ì

Comment