Cầu MB - Mb mẹo nhỏ bỏ túi , cách bắt lô hàng ngày , | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Mb mẹo nhỏ bỏ túi , cách bắt lô hàng ngày ,

nguyenminf

Thượng Tướng
Điểm cảm xúc
15,974
Điểm
396
Xu
10,000Xu
ACE để ý kỹ hình vẽ nhé , ai không hiểu cứ thỏa mái hỏi lúc nào rảnh e comment lại sau , tâm càng đặc biệt lấy bóng ghép thành cặp song thủ lô , , số đầu vào GĐB 1 dương + 1 âm tạo thành cặp song thủ lô , đề đuôi ghép cả dương và âm tạo thành song thủ lô , ace lưu ý nhé có cầu ăn cầu gẫy , chúc ACE may mắn ,

Mai có cặp nào đẹp k bác. Cho e xin cặp xiên tk. Xa bờ quá bác ơi. K còn tiền bỉm sữa cho con rồi ?‍♀️?‍♀️
ACE đặt câu hỏi này mình khó trả lời quá , bạn hỏi vui mình cũng xin trả lời vui nhé , Xiên 234 ,363 11,66,848

Comment
ACE để ý kỹ hình vẽ nhé , ai không hiểu cứ thỏa mái hỏi lúc nào rảnh e comment lại sau , tâm càng đặc biệt lấy bóng ghép thành cặp song thủ lô , , số đầu vào GĐB 1 dương + 1 âm tạo thành cặp song thủ lô , đề đuôi ghép cả dương và âm tạo thành song thủ lô , ace lưu ý nhé có cầu ăn cầu gẫy , chúc ACE may mắn ,View attachment 152461View attachment 152462

Comment
ACE để ý kỹ hình vẽ nhé , ai không hiểu cứ thỏa mái hỏi lúc nào rảnh e comment lại sau , tâm càng đặc biệt lấy bóng ghép thành cặp song thủ lô , , số đầu vào GĐB 1 dương + 1 âm tạo thành cặp song thủ lô , đề đuôi ghép cả dương và âm tạo thành song thủ lô , ace lưu ý nhé có cầu ăn cầu gẫy , chúc ACE may mắn ,View attachment 152461View attachment 152462
May mắn nhé nguyenminf

Comment
Cảm ơn ct nhiêu chuc may man

Comment
Hqua nổ cả 05-87 luôn bác, đọc dc comment của bác sớm là trúng xiên roài, hqua thua 363, hnay vào lại theo bác xem sao,chúc bác may mắn

Comment
ban chi cau rat hay

Comment