Cầu MB - Nàng kiều lỡ bước cho những ai yêu kép. 18/11 nhé | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

toan8998

Thiếu Úy
Điểm cảm xúc
3,745
Điểm
223
Xu
10,000Xu
lại là tôi chào anh em chúc ae ngày nói rực rỡ
Nay tôi có 1 kèo bạc nhớ cũng gọi là kiều dk vì nó đẹp ma ai nhìn thấy cung muốn húp nhung ăn hay ko là do duyên vì vậy ai thích thì nhào vô ae ta làm việc cần làm thôi ...
Nhịp ăn đang gọi là rất ổn định cũng ko nhiều số như hình nay là bộ 22 vì có ít số lên tôi ko bt làm gì cho mệt còn chạm cứng 2,7 chúc ae rực rỡ với tứ thủ đề.

Đính kèm

Sửa lần cuối:
Nay tôi có 1 kèo bạc nhớ cũng gọi là kiều dk vì nó đẹp ma ai nhìn thấy cung muốn húp nhung ăn hay ko là do duyên vì vậy ai thích thì nhào vô ae ta làm việc cần làm thôi ...
Nhịp ăn đang gọi là rất ổn định cũng ko nhiều số như hình nay là bộ 22 vì có ít số lên tôi ko bt làm gì cho mệt còn chạm cứng 2,7 chúc ae rực rỡ với tứ thủ đề.
View attachment 74297
@trau97 chị @rubys chị @lanyn139 @hana88 anh @dinhnui136
@quan613 ai kết thi phang nè

Comment
View attachment 74297
Giai thich cho ae hiêu đê tu tin câu đc ko a

Comment
Xin phép xếp. Cậu nổ cho c xem
Bộ nào phát chứ nhìn thế này như nhìn bức vách ý. C chả hiểu cái chi mô ?
Lấy những ô màu vang em đánh dấu số theo chiều dọc lấy đuôi đề những ô màu vàng hàng dọc ghép vào thành bộ đề hôm nay bộ 22

Comment