Cầu MB - SOI CẦU MB NGÀY 20-12 TỔNG 16 BỘ 24 DÀN 8S | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

ltd2707197 

Tổng Tư Lệnh
Điểm cảm xúc
278,801
Điểm
123
Xu
237,503Xu
83067

83087

83127
83159
83212

Sửa lần cuối:
E đang cực kết bộ 24 anh ak, 2 hôm rôi
A rất kết cái chạm bệt 27.. rất nhiều đường chỉ về nó.. có nguyên cả 1 đường cầu ăn thẳng stđ 575 bệt bộ.. nhưng bộ này a ko dám cs.. sẽ ăn gạch đá vỡ đầu..hiii

Comment
Chúc ae may mắn...mình cũng chỉ dám cs những đường cầu ít số.. tỉ lệ cao mà gẫy thì nhẹ nhàng ae ak.. mong rằng mai ae ta rực rỡ..
Tt cu chia se.ai che mac ho.con rieng em rat thich nhung duong cau hai nao cua tt.co the hom no hom ko nhung no giup cho dau oc minh co 1 tu duy lozich rat tot

Comment
=o :-H :$ s-*** <3 s-***s-$

TIẾP MẠCH ĐƯỜNG CẦU ĐÃ THÔNG 19-12 HÔM NAY

View attachment 83041

20-12

View attachment 83039
Cầu bộ 02 hôm nay mn ko theo dõi.. cũng hơi phí của nhà a đồng tặng ko mn.. tiếc là cs lên cs xg.. xóa đi đăng lại để bài đăng nổi .. tiếc là mình vô duyên ko cs đc tới nhiều ae.Rất đáng tiếc vì điều này..Một lần nữa xin chúc BQT DIỄN ĐÀN GMSH Cùng các @ADMIN nhiều sức khỏe....Tôi rất và rất Mong Rằng...... DIỄN ĐÀN sẽ có tiếng nói chung ĐOÀN KẾT..và.TOÀN THỂ TV cùng hòa đồng tất thắng..Chúc ACE buổi tối vui vẻ..LTD trân trọng!

Comment
Cầu bộ 02 hôm nay mn ko theo dõi.. cũng hơi phí của nhà a đồng tặng ko mn.. tiếc là cs lên cs xg.. xóa đi đăng lại để bài đăng nổi .. tiếc là mình vô duyên ko cs đc tới nhiều ae.Rất đáng tiếc vì điều này..Một lần nữa xin chúc BQT DIỄN ĐÀN GMSH Cùng các @ADMIN nhiều sức khỏe....Tôi rất và rất Mong Rằng...... DIỄN ĐÀN sẽ có tiếng nói chung ĐOÀN KẾT..và.TOÀN THỂ TV cùng hòa đồng tất thắng..Chúc ACE buổi tối vui vẻ..LTD trân trọng!
ngày mai tất thắng nha sếp . chúc sếp cuối tuần rực rỡ
83064

Comment
A rất kết cái chạm bệt 27.. rất nhiều đường chỉ về nó.. có nguyên cả 1 đường cầu ăn thẳng stđ 575 bệt bộ.. nhưng bộ này a ko dám cs.. sẽ ăn gạch đá vỡ đầu..hiii
Ơ chia sẽ đi anh ơi, máy hôm nay e toagn bị ku nhận chứ ko trả, buồn ưúa

Comment
Tt cu chia se.ai che mac ho.con rieng em rat thich nhung duong cau hai nao cua tt.co the hom no hom ko nhung no giup cho dau oc minh co 1 tu duy lozich rat tot
Bạn đợi 5p mình cs bạn coi 1 đường cầu khá kinh điển....nhìn theo mầu đã khoanh bạn nhé

Comment
MN tk vv .. cầu bộ tổng khá đẹp đó mn..phù hợp cái bệt chạm 05...Các bạn nhìn kĩ 2 đường ăn chạm chạy ngược chiều nhau đối xứng cùng mầu vẽ nhé
View attachment 83066
Xem qua vai cau cua tt thi cham 0 kha dep.ngay mai em loai tong 0.4.7.9 (ae nao xem co gi gop y them xem sao.gan that sau.hup la no.toang ko chet)

Comment