Cầu MB - STL +TTĐ 15/6/2021 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB STL +TTĐ 15/6/2021

nguyenminf

Thượng Tướng
Điểm cảm xúc
15,974
Điểm
396
Xu
10,000Xu
Xin phép Admin cho e chia sẻ lại quả cầu của CT nào đó mà e ko nhớ tên , khi ace nhìn thấy G1 có dạng như sau 00148,,,48115,,, vv..... Kép chẵn+11, kép lẻ +22 , quả cầu này ace tốt nhất là đi k3n và chơi song thủ là OK nhất , chúc ace chiến thắng rực rỡ nhé

Túm lại là con gì , thời hạn dụng tới khi nào.( Vd 00+11=11 chới tới 3-5-7 ngày tiếp theo …!)

Comment
Xin phép Admin cho e chia sẻ lại quả cầu của CT nào đó mà e ko nhớ tên , khi ace nhìn thấy G1 có dạng như sau 00148,,,48115,,, vv..... Kép chẵn+11, kép lẻ +22 , quả cầu này ace tốt nhất là đi k3n và chơi song thủ là OK nhất , chúc ace chiến thắng rực rỡ nhé
Cầu này gãy lău rồi bạn ơi.kể cả đánh khung 3n cũng khi về khi ko nà

Comment
Cầu này của bác giông tố .và đã gãy k như trước nưa .khó nhằn lắm

Comment
theo nhu cau bao thi ngay mai co stl kep 11 de choi k3n roi ae

Comment
Cầu có lúc bị quá nhịp hoặc là bị gãy , gãy rồi lại ăn , số thì nhiều nắm , lên chọn 1 cầu nào để bám , biết đâu đấy chúng ta lại vào đc bờ an toàn , quan trọng nhất là mình phải rữ đc cái đầu lạnh và phải tin tưởng vào cầu , ace tet thử xem tử ngày 1/1/2021 xem , nếu thấy ok thì vào , ko ok thì lại tìm cầu mới

Comment
theo nhu cau bao thi ngay mai co stl kep 11 de choi k3n roi ae
Thắng không kiêu , bại ko lản phải dữ đc cái đầu lạnh , ace ạ cứ đi theo K3n tỉ lệ vào tiền 1,1,2 , hoặc là 1,2, 3 tại vì sao mình lại nói như vậy, là vì mình chơi ở trên trang ko sợ bị lỗ

Comment
Của Ct Giông Tố thì phải..

Comment
Quả cầu này của ADMIN GIÔNG TỐ cầu chạy cũng ổn mà

Comment