Cầu MB - TIỀN ƠI..MÀY ĐÂY Á..DÀN 8s NGÀY CUỐI NĂM 2020 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

ltd2707197 

Tổng Tư Lệnh
Điểm cảm xúc
278,736
Điểm
123
Xu
237,503Xu
Chúc toàn thể ACE tiễn một năm đầy dịch bệnh và đón một năm mới tươi lành nào
85669
85670

Sửa lần cuối:
A e ko có vốn từ giờ tới 5 ngày nữa e nuôi std 28,82 được ko a.
Cầu bộ này a bắt mai chơi mà e...Nếu nuôi sao ko phang dàn 3D ăn chắc ko E..Những cầu nóng này dễ gẫy lắm..dành vốn mà lập dàn 3D đi.. nghe A...Có mấy dàn và đầy đủ PP lấy số lập dàn ra sao tỉ mỉ đó..A cs tận tay E rồi mà..đọc và xem lại hình vễ dễ hiểu lắm..Trang đầu A vẽ rất chi tiết

Comment
A e ko có vốn từ giờ tới 5 ngày nữa e nuôi std 28,82 được ko a.
Nhớ là cầu nóng chỉ chơi thêm em nhé..nó ít số..hup thì phê mà gẫy ko sợ tốn vốn...A nhớ có lần e ts.. cs vất vả.. cố gắng vượt qua nhé E..Chúc E luôn mm

Comment
Nhớ là cầu nóng chỉ chơi thêm em nhé..nó ít số..hup thì phê mà gẫy ko sợ tốn vốn...A nhớ có lần e ts.. cs vất vả.. cố gắng vượt qua nhé E..Chúc E luôn mm
Dạ vâng a.e cảm ơn a ạ.lâu nay e cũng ít chơi lắm a e ko có vốn để chơi nhiều vì túng quẩn tiền bạc đóng lãi hàng tháng suốt nên tuần nào e cũng chơi 1 lần vài trăm k hì vọng được trúng để có tiền xoay sở bớt chỉ tiêu hằng tháng chứ lâu nay công việc chưa ổn định nhưng mà làm bn tiền cũng chỉ xoay cả vào lãi fe thôi a ạ cũng muốn máy mắn mỉm cười 1 lần nhất vào những dịp giáp tết như thế này để có cái tết yên bình a ạ mà toàn sịt thôi.

Comment
Dạ vâng a.e cảm ơn a ạ.lâu nay e cũng ít chơi lắm a e ko có vốn để chơi nhiều vì túng quẩn tiền bạc đóng lãi hàng tháng suốt nên tuần nào e cũng chơi 1 lần vài trăm k hì vọng được trúng để có tiền xoay sở bớt chỉ tiêu hằng tháng chứ lâu nay công việc chưa ổn định nhưng mà làm bn tiền cũng chỉ xoay cả vào lãi fe thôi a ạ cũng muốn máy mắn mỉm cười 1 lần nhất vào những dịp giáp tết như thế này để có cái tết yên bình a ạ mà toàn sịt thôi.
uh có 2 bộ a thấy đẹp 01.23.. ko biết mai có thuận buồm xuoi mái ko..thôi cứ nhẹ nhàng chứ ko tham đc e ak...Đừng để cs mình vất vả hơn..mm em nhé

Comment
Còn 3 ngày nữa e lại đóng lãi fe 3tr rồi mà nay e có được 1tr5 xoay sở ko ra nên e đành liều chiều nay vào theo a nhưng e dại quá lại loại kép bằng chơi mỗi 161 nên sịt toang mất 500k còn đúng 1tr.ngày thì tới cận kề rồi mà chưa đủ tiền đóng nên e nghe rối quá.còn 1tr mai e ko biết chơi gì để liều lun máy ra đủ 3tr đóng tháng này cho nhẹ đầu cả.nên e tính tham khảo a cặp 282 để e chia làm 3 ngày e liều lun chứ giờ e ko biết làm thế nào nữa à

Comment
uh có 2 bộ a thấy đẹp 01.23.. ko biết mai có thuận buồm xuoi mái ko..thôi cứ nhẹ nhàng chứ ko tham đc e ak...Đừng để cs mình vất vả hơn..mm em nhé
E nói thật là chỉ cần trời thương cho e trúng có vốn sở trả được 50tr tiền nợ bọn fe để e được thoải mái làm ăn thì e ko bao giờ đụng vào chơi món này nữa lun.vì bệnh tật mà lâm vào nợ nầng lại gặp phải thiên tai dịch bệnh,bão lũ thất nghiệp ko ổn định công việc mà lâm vào vào lô đề ntn e cũng chán nảm lắm a ạ

Comment
E nói thật là chỉ cần trời thương cho e trúng có vốn sở trả được 50tr tiền nợ bọn fe để e được thoải mái làm ăn thì e ko bao giờ đụng vào chơi món này nữa lun.vì bệnh tật mà lâm vào nợ nầng lại gặp phải thiên tai dịch bệnh,bão lũ thất nghiệp ko ổn định công việc mà lâm vào vào lô đề ntn e cũng chán nảm lắm a ạ
E đọc kĩ về lãi xuất chính sách VN cho phép nhé.. tụi chúng nó phạm luật đó..Tự lên mạng tìm hiểu đi E

Comment
Nhưng giờ ko bấm bụng cầu may như thế này thì còn biết xoay sở như thế nào.e cũng bí lối ko suy nghĩ được ra hướng đi đúng đắn nữa.giờ chỉ nhắm mắt làm liều thôi.chứ e thật sự bế tắc lắm rồi

Comment
Còn 3 ngày nữa e lại đóng lãi fe 3tr rồi mà nay e có được 1tr5 xoay sở ko ra nên e đành liều chiều nay vào theo a nhưng e dại quá lại loại kép bằng chơi mỗi 161 nên sịt toang mất 500k còn đúng 1tr.ngày thì tới cận kề rồi mà chưa đủ tiền đóng nên e nghe rối quá.còn 1tr mai e ko biết chơi gì để liều lun máy ra đủ 3tr đóng tháng này cho nhẹ đầu cả.nên e tính tham khảo a cặp 282 để e chia làm 3 ngày e liều lun chứ giờ e ko biết làm thế nào nữa à
Vậy ko đc tất tay..A cấm..Hãy để lại thêm một cơ hội nữa E ak...khổ thật

Comment
E đọc kĩ về lãi xuất chính sách VN cho phép nhé.. tụi chúng nó phạm luật đó..Tự lên mạng tìm hiểu đi E
E vẫn hiểu vẫn biết a ạ.nhưng mà lúc e đau ốm bệnh tật ko ai giúp đỡ thì vậy của ng ta chạy chữa nên mình có vậy có trả a ạ.họ sai vì lãi suất nhưng mình đồng ý vậy thì cũng phải trả cho ng ta e vậy 55tr nhưng e mới đóng được có 8 tháng chứ mấy dù gì thì cũng lúc ngặt nghèo cũng nhờ tiền ng ta nên e cố trả tầm 70tr rồi e xin ngưng lãi chứ tính ra trả cả trăm e trả ko nổi.làm bảo nhiêu cũng ko đủ chỉ phí còn đóng lãi nên con ng lúc nào cũng nặng nề bế tắc.suốt 8 tháng qua ăn ngủ ko yên

Comment
Vậy ko đc tất tay..A cấm..Hãy để lại thêm một cơ hội nữa E ak...khổ thật
Vậy bây giờ e phải làm sao a khi mà còn 3 ngày nữa là đã tới hạn thanh toán lãi rồi nhưng e bây giờ ko sở đủ tiền đóng.với 1tr trong tay bây giờ cơ hội còn 3 ngày nữa a chỉ dẫn cho e 1 con đường đi như thế nào là đúng với a chỉ cần đủ 3tr đóng lãi thôi chứ e ko mơ chi nhiều cả a à a chỉ giúp e với e sẽ ghi nhớ ơn a tạt dạ.e cũng rất cảm ơn a đã chia sẽ đã có tâm tận tình cs cũng như lắng nghe và thấu hiểu được những ng khốn khổ thấp bé như tụi e.e cảm ơn a nhiều lắm ạ

Comment
Vậy bây giờ e phải làm sao a khi mà còn 3 ngày nữa là đã tới hạn thanh toán lãi rồi nhưng e bây giờ ko sở đủ tiền đóng.với 1tr trong tay bây giờ cơ hội còn 3 ngày nữa a chỉ dẫn cho e 1 con đường đi như thế nào là đúng với a chỉ cần đủ 3tr đóng lãi thôi chứ e ko mơ chi nhiều cả a à a chỉ giúp e với e sẽ ghi nhớ ơn a tạt dạ.e cũng rất cảm ơn a đã chia sẽ đã có tâm tận tình cs cũng như lắng nghe và thấu hiểu được những ng khốn khổ thấp bé như tụi e.e cảm ơn a nhiều lắm ạ
E chưa xem kĩ PP lập dàn 3D sao.. chia vốn ra.. nó có mấy dàn.. cứ x 1k thôi...Và có mấy cầu nóng A soi e nhặt số vào nhẹ 20k.. ko đc chơi lớn.. 20k đến 30k/s... hnay hên nổ thì mai chão lên chút.. còn dàn 3D A dự là trong 3 ngày tới phải nổ..e phải xem kĩ pp lấy số lập càng ra sao nhé..giờ cũng ko biết khuyên e tn...A thấy một số ng sống gần A ..Họ cũng vay mượn fe..nhưng họ hết khả năng đóng.. cũng đâu có sao..chỉ phiền hà sau này ko thể vay mượn ngân hàng thôi.. chứ hết cahs họ đâu ăn thịt người hả e..e tìm hiểu đi..trên mạng có nói nhiều mà

Comment
bác DV621996 bình tĩnh đi bác, càng rối bác càng ko hành động sáng suốt đc, nghe theo bác ct đi, 1 2 3 ngày bác có trễ vài hôm cũng ko sao bác nhé. nó chỉ gọi điện hối đi đóng thôi ak, e cũng vay fe, 50 củ trả 36 tháng phê lòi ạ. nhưng rồi cũng xong bác nhé. chúc bác mm

Comment