Cầu MB - Tứ tử trình làng | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Tứ tử trình làng

thanhda136

Thượng Sĩ
Điểm cảm xúc
1,677
Điểm
173
Xu
10,000Xu
Xin chào các ace thân mến sở gĩ mình gọi nó là cầu chết vì nó là 4 mà 4 thì chỉ có chết cầu tay 4 và có 1 đầu là đầu 4. Mình vẽ bằng điện thoại nên hơi khó nhìn ace thông cảm. Nói nôm na ace chịu khó nhìn cầu đầu đi với đầu đít đi với đuôi. Vậy chi là hôm nay ngày rằm đầu 4( nếu có thể ghép thêm đầu 9)mà lại là đít 6,8 (có thể lót 1,3) ko thít mặc quần lót cũng ko sao. ace xem thấy ưng thì chiến nếu 4 thì đừng mắng e nha cảm ơn mn chúc may mắn. Cảm ơn mn đả ghé xem.
73328

Đang bệt đuôi tài khả năng ra cao

Comment
Xin chào các ace thân mến sở gĩ mình gọi nó là cầu chết vì nó là 4 mà 4 thì chỉ có chết cầu tay 4 và có 1 đầu là đầu 4. Mình vẽ bằng điện thoại nên hơi khó nhìn ace thông cảm. Nói nôm na ace chịu khó nhìn cầu đầu đi với đầu đít đi với đuôi. Vậy chi là hôm nay ngày rằm đầu 4( nếu có thể ghép thêm đầu 9)mà lại là đít 6,8 (có thể lót 1,3) ko thít mặc quần lót cũng ko sao. ace xem thấy ưng thì chiến nếu 4 thì đừng mắng e nha cảm ơn mn chúc may mắn. Cảm ơn mn đả ghé xem.View attachment 73328
Std 46 - 48

Comment