Thảo luận - XSMB T5/2024. Giao lưu chia sẻ cách chơi 2D+ 3D hiệu quả. | Page 82 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận XSMB T5/2024. Giao lưu chia sẻ cách chơi 2D+ 3D hiệu quả.

@tuanpzotn e tặng bác ít xu mong bác luôn mạnh khoẻ để giúp đc nhiều ae trong diễn đàn

Đính kèm

• 1.8 MB Lượt xem: 54
Mà mình để í bên nhà bác tiêu phong có vài ae lên dàn còn tốt hơn mình. Đợt trc vắng mình tại sao ae k theo. Vẫn lãi đều mà. Lạ vậy????
Tuỳ đợt thôi anh ạ. Có đợt em theo anh succe 5 ngày thông thua 3d, em sợ quá té luôn. Rơi đúng dây đen chả anh ý

Mà mình để í bên nhà bác tiêu phong có vài ae lên dàn còn tốt hơn mình. Đợt trc vắng mình tại sao ae k theo. Vẫn lãi đều mà. Lạ vậy????
Ko pải là mỗi topic của tieuphong, mà rất nhiều topic khác cũng có 1 số ae lên số rất tốt. Nhưng tâm lý chung mà bác, khi ngta đã theo ai đó rồi thì ngta sẽ nhất quán theo họ, khi ngta nghỉ thì sẽ kiểu bị loạn phương hướng ko biết tham khảo ai theo ai

Ko người AE , mình giờ TÀU NGẦM , do giờ đang Số vào dây ĐEN và cũng bận việc. Với lại giờ Rất nhiều Bác chốt số hay hơn mình, chắc mình giờ BƯỚC ĐỘC HÀNH thôi. Người AE ko biết lên dàn cứ Bám Bác tuanpzotn, chú ý đánh như Bác đó chốt ,ko có gì ko hiểu cứ hỏi Bác đấy và ACE khác cuối tháng kiếm thêm tháng lương, độc copy và sau 18H 30 rút tiền về thẻ ngân hàng
Nghỉ vài hôm bác lại lên cho ae ngắm nghía … biết đâu hợp duyên … mong bác sk và may mắn ạ

Nghỉ vài hôm bác lại lên cho ae ngắm nghía … biết đâu hợp duyên … mong bác sk và may mắn ạ
Cám ơn người AE , mình giờ ko lên số nữa , cứ âm thầm học hỏi Bác tuanozotn thôi. Mình khác ACE khác chỉ biết copy , mình biết lên dàn sẽ kết hợp dàn Bác tuanpzotn sao cho đánh CÓ LÃI nhất ,ko phải lên dàn mình thấy thoải mái và tĩnh tâm học đc nhiều cái để PP chơi mình sẽ cố thông như hồi tháng 3

Mình nghĩ ai cũng có pp riêng để chinh chiến, còn đây là topic của bác Tuấn, hãy để bác ý lên dàn theo đúng pp, đúng suy nghĩ của bác ý. Ae vào tán gẫu giao lưu với nhau thôi, ko nên chia sẻ quá nhiều cầu kèo ốp cái nọ ốp cái kia, nếu dàn của mình làm ra thì vô tư thôi thế nào cũng đc, còn đây theo dàn ngta rồi thì ít nhất nên tôn trọng ngta 1 tý, tránh TH loạn hết cả topic nên, hãy cứ âm thầm theo, có như nào bác Tuấn tự điều chỉnh, ae ko nên chia sẻ quá nhiều cái ko liên quan. 2 topic trước bác ý đều bị band nó điều có lý do cả. Thân!

Hỏi câu hơi THỪA người AE, ghép kiếm thêm ít tiền, nay ACE theo tuanpzotn chỉ húp 20k/s dàn 41s, nhưng mình ghép 3D kiếm thêm tiền chỗ dàn 3D 4xx nữa
Mình cũng từng nghĩ đến phương án đó. Nhưng mảng mình k nghiên cứu kĩ. Dàn to là dàn thủ. Giảm mảng đi tức giảm thêm rủi ro gãy full. Bình quân 1 tháng trên 10 ngày hòa. Giảm mảng xuống 6x. là giảm 40% tỉ lệ dàn gánh. Tăng thêm số ngày xịt full. Mình đang chơi vs mục đích bảo toàn vốn cho ae. Nếu dính phải những ngày hòa dài mà gãy mảng là cụt vốn. Nên mình k làm.

Họ chỉ hỏi bt thôi. Ae k cần nặng lời quá vậy đâu.
Đúng đấy thôi moi. Người cứ hoan hỷ đi ,sống người nết ,chết người tật mà hjhj, chị cảm ơn chủ topic rất nhiều hôm nay bập bẹ vào cả 2dan đều ăn mừng quá ,cảm ơn em rất nhiều nhé

Đúng đấy thôi moi. Người cứ hoan hỷ đi ,sống người nết ,chết người tật mà hjhj, chị cảm ơn chủ topic rất nhiều hôm nay bập bẹ vào cả 2dan đều ăn mừng quá ,cảm ơn em rất nhiều nhé
Mới chơi đọc qua e hd ở những trang trước c nhé. Nhỏ nhẹ thôi. Quan trọng đủ vốn thì tâm lí lúc nào cũng thoải mái.

Mới chơi đọc qua e hd ở những trang trước c nhé. Nhỏ nhẹ thôi. Quan trọng đủ vốn thì tâm lí lúc nào cũng thoải mái.
Đủ vốn và cái quan trọng nhất là dàn bác ít thấy xịt thông 3-4-5 tay nên mọi người theo a thấy rất yên tâm chỗ đó anh ah. Thấy xịt thông 2 ngày đến ngày 3 ko ăn ful nhưng cảm thấy cũng khó xịt full. Chúc bác và mọi người nay lại rực rỡ.

cũng tùy dây a ạ. với lại cách đi tiền vs lên đàn của a cũng khác. quan trọng bảo toàn đc vốn. vì vào đây cũng nhiều ae thua tha nợ nần. còn ít vốn đánh theo cahcs của a thì giữ đc vốn trước rồi mỗi tháng gọi là kiếm thêm ít để trang trải a ạ :D