Cầu MB - Bộ đề cho ae tham khảo 3n cuối tuần | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Bộ đề cho ae tham khảo 3n cuối tuần

tanviet01

Trung Úy
Điểm cảm xúc
4,493
Điểm
223
Xu
10,000Xu
Cầu cũng chạy dc mấy tay rồi tôi k tiện vẽ hình lắm ae lấy con hàng vạn và con hàng trăm gđb của thứ 7 tuần trc tạo thành 1 bộ đề chơi cho tuần sau ae tham khảo trùng máu thì quất xin hết

Cầu cũng chạy dc mấy tay rồi tôi k tiện vẽ hình lắm ae lấy con hàng vạn và con hàng trăm gđb của thứ 7 tuần trc tạo thành 1 bộ đề chơi cho tuần sau ae tham khảo trùng máu thì quất xin hết
Cầu này khá dài rồi.khó ra

Comment
Xin góp ý với bác xíu dc k. Nếu lấy thêm tổng thì tỉ lệ ăn cao hơn. Tuần này nuôi bộ 14 và 4+6=10, lấy tổng 0. Ghép lại dc bộ 14+tổng 0. Dc 14s. Khả năng ra rất cao bác ạ.

Comment
Xin góp ý với bác xíu dc k. Nếu lấy thêm tổng thì tỉ lệ ăn cao hơn. Tuần này nuôi bộ 14 và 4+6=10, lấy tổng 0. Ghép lại dc bộ 14+tổng 0. Dc 14s. Khả năng ra rất cao bác ạ.
Ban này trùng máu em thế. Mai bộ 14 + tổng 0. Chúc bạn và tôi mai rực rỡ.

Comment
Ban này trùng máu em thế. Mai bộ 14 + tổng 0. Chúc bạn và tôi mai rực rỡ.
Cảm ơn bạn.
Mình nghĩ t7 mới nên vào. Tại hnay ra càng 0, mà ra càng 0 hôm sau khả năng về tổng 0 thấp lắm bạn ạ.
Chúc bạn mai rr.

Comment