Về bờ - Cảm ơn a Thầy Đồ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn a Thầy Đồ

THIET1984

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
127
Điểm
266
Xu
9,975Xu
Hnay la ngay đầu tiên e theo a tứ thủ đề cua a kể từ khi e vào diễn đàn dù k đc 3cang đề nhưng e rất cảm ơn đã đưa ae vào bờ được ạ , e chúc a co 1 sk tốt để giúp tất cả ae về bờ đc ạ .

Hnay la ngay đầu tiên e theo a tứ thủ đề cua a kể từ khi e vào diễn đàn dù k đc 3cang đề nhưng e rất cảm ơn đã đưa ae vào bờ được ạ , e chúc a co 1 sk tốt để giúp tất cả ae về bờ đc ạ .
Chủ tịch @THAYDO đợt này còn ăn xiên 2 quá nhiều nữa , toàn những cặp ăn thông mấy ngày này rồi . đẳng cấp từ xưa đến này rồi bạn à .

Comment
Cảm ơn các admin và chủ tịch . em vào diễn đàn cũng học hỏi được bao nhiêu điều , nay bám chủ tịch @THAYDO cũng nhận được chút thành quả cảm ơn chủ tịch , ăn ttđ ngọt quá bác ơi chúc bác luôn giữ phong độ cao nhé

Comment
Với cách chơi của chủ tịch @THAYDO ăn cũng khá đều mà cách chốt của chủ tịch lại giúp được rất nhiều a e

Comment
Với cách chơi của chủ tịch @THAYDO ăn cũng khá đều mà cách chốt của chủ tịch lại giúp được rất nhiều a e
Minh vào diễn đàn hnay la lần đầu ăn tứ thủ đề đấy của Thầy Đồ đc 150k , lần trc ăn của Ct hihi btđ 49 và 3cang x 100k cung êm , bác hihi đợt này chốt lô cũng khét lắm

Comment