Về bờ - Cảm ơn Anh Phan Bảo | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn Anh Phan Bảo

phamthangb

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
56
Điểm
113
Xu
10,000Xu
Lời đầu tiên muốn nói là cảm ơn anh Phan Bảo ! E mới vào diễn đàn và cũng mới theo anh dàn đề từ đầu tháng. Ăn thông dàn đề của anh mỗi ngày cũng kiếm được vài trăm nghìn. Vì e chưa có vốn mạnh nên chỉ theo lấy chút vốn thôi ! Chẳng biết nói gì hơn chỉ biết cảm ơn Anh và diễn đàn đã cố gắng hết lòng vì anh em ! Thay mặt mọi người mong anh và diễn đàn có sức khoẻ và tinh thần thật tốt để giúp đỡ anh em còn đang xa bờ !!!

Ngoài dàn cao thủ phan bảo mình thấy các cao thủ chơi dàn 64s khác cũng ăn rất đều như cao thủ Tony, Cao thủ Tô Hùng,...

Cảm ơn diễn đàn và các cao thủ đã giúp đỡ ae bọn em về bờ ạ

Lời đầu tiên muốn nói là cảm ơn anh Phan Bảo ! E mới vào diễn đàn và cũng mới theo anh dàn đề từ đầu tháng. Ăn thông dàn đề của anh mỗi ngày cũng kiếm được vài trăm nghìn. Vì e chưa có vốn mạnh nên chỉ theo lấy chút vốn thôi ! Chẳng biết nói gì hơn chỉ biết cảm ơn Anh và diễn đàn đã cố gắng hết lòng vì anh em ! Thay mặt mọi người mong anh và diễn đàn có sức khoẻ và tinh thần thật tốt để giúp đỡ anh em còn đang xa bờ !!!
bạn chơi dàn 64s à

Hồ
Nghe AD nói là trao đổi số zalo vi phạm nội quy bạn ak. phí quá trc mình cũng từng theo ăn bao ngày
The ah.mjh chưa bit chuyện này.moi khi thấy chị chốt nhug dao này ko thấy.chi chốt cũng chuẩn phết.dan đề 64s ngang ngửa phan bảo

các cao thủ khác ko theo nhưng mỗi ng có một thế mạnh riêng còn cao thủ phan bảo dàn đề quá chắc chân rồi

mong các ad và các cao thủ luôn có sk để giúp đỡ đc nh ace còn thua tha nợ nần về bờ

Quan trọng là ae tin tưởng ko xao động còn số cứ để Sếp lo

Chúc b sớm ngày về bờ

Cứ theo dàn 64s của a ấy để về bờ thôi tuy ăn ít nhưng chắc

Từ khi vào dđ theo a bảo e học đc rất nh kinh nghiệm chơi từ a cảm ơn a

Cứ vững tâm theo 1 ct thôi là dư sức về bờ. Em đang theo ct Phan Bảo và đã nhìn thấy đất liền rồi nhé.