Về bờ - Cảm ơn các cao thủ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn các cao thủ

Bombom125

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
47
Điểm
118
Xu
10,000Xu
Từ ngày đc tham gia vào diễn đàn này...được tham khảo các cách đánh...cách vào tiền của các cao thủ...em học hỏi được thêm nhiều điều....vì vốn nhỏ nên em chỉ dám kiếm tô phở...ly cà phê qua ngày...rất mong các cao thủ giữ vững phong độ cùng đưa ae vào bờ...1 lần nữa xin cám ơn các cao thủ, admin đã lập ra diễn đàn này giúp ae vào bờ...

Từ ngày đc tham gia vào diễn đàn này...được tham khảo các cách đánh...cách vào tiền của các cao thủ...em học hỏi được thêm nhiều điều....vì vốn nhỏ nên em chỉ dám kiếm tô phở...ly cà phê qua ngày...rất mong các cao thủ giữ vững phong độ cùng đưa ae vào bờ...1 lần nữa xin cám ơn các cao thủ, admin đã lập ra diễn đàn này giúp ae vào bờ...
Cm ct nhé cứ theo ct là sẽ ổn thôi

Comment
B đang theo ct nào vậy

Comment
Cứ theo đúng ct và học hỏi pp chơi thì sẽ k bh bị ra đảo

Comment
Nhờ có dđ e mới vào đâu học hỏi đc nh từ các ct cũng như ae trg dđ , e cảm ơn dđ

Comment