Về bờ - Cảm ơn chủ tịch Giông Bão | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn chủ tịch Giông Bão

• Thread starter thetrung
  • Ngày gửi
T

thetrung

Guest
79813

Chẳng biết nói gì bám theo chủ tịch ngày qua ngày , nay em cũng đã biết đến mùi vị của chiến thắng btđ là như thế nào rồi anh à . Cảm ơn a vì những gì a chia sẻ trên live trym cũng như . cầu kèo . E bước vào diễn đàn cũng học hỏi rất nhiều cao thủ , và cả anh nữa . Dù k nhiều nhưng đây cũng là chút ít thành quả có được khi bám theo a được btđ hôm nay . cảm ơn anh chúc anh thật nhiều sức khỏe . và làm đầu tàu đưa a e về với đất liền thân yêu . Giúp được e và nhiều a e đang xa bờ ngoài kia nữa. Chúc a luôn có phong độ cao . Thân gửi a @Giông Bão !!!

Cam on tất ca moi ng xam on amin các cao thu va chu tịch mong giúp do minh ve bo

Comment
View attachment 79813
Chẳng biết nói gì bám theo chủ tịch ngày qua ngày , nay em cũng đã biết đến mùi vị của chiến thắng btđ là như thế nào rồi anh à . Cảm ơn a vì những gì a chia sẻ trên live trym cũng như . cầu kèo . E bước vào diễn đàn cũng học hỏi rất nhiều cao thủ , và cả anh nữa . Dù k nhiều nhưng đây cũng là chút ít thành quả có được khi bám theo a được btđ hôm nay . cảm ơn anh chúc anh thật nhiều sức khỏe . và làm đầu tàu đưa a e về với đất liền thân yêu . Giúp được e và nhiều a e đang xa bờ ngoài kia nữa. Chúc a luôn có phong độ cao . Thân gửi a @Giông Bão !!!
Chúc mừng bạn , khoảng trống đã được lấp đầy bằng 19.800 quá đẳng cấp thế này là lại có tiền ăn tết lo ấm rồi

Comment
Vào đến diễn đàn học hỏi được kinh nghiệm chơi của các chủ tịch , cảm thấy yên tâm . chúc mừng người anh em

Comment
Cũng cảm ơn chủ tịch @Giông Bão nay cũng chén btđ theo chủ tịch , cũng nhờ a đã trả được bớt nợ nần rồi . cũng mong rằng tết này thật sự ấm lo bác ơi

Comment
Theo bác @Giông Bão vừa cầu kèo hay lại còn có cách chia sẻ hêt youtube ,đến livestream

Comment
View attachment 79813
Chúc mừng bạn đã có thành quả lớn

Comment