Về bờ - Cảm ơn chủ tịch HIHI húp TTĐ 87 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn chủ tịch HIHI húp TTĐ 87

nhatminh98

Thượng Tướng
KHUNG THỦ
Điểm cảm xúc
26,620
Điểm
396
Xu
57,451Xu
Cảm ơn bác hihi rất nhiều ạ, từ ngày theo bác đến giờ e không còn lo chơi đề bị âm nữa ạ. AE nào theo bác chắc cũng giống e, tổng kết đều dương.
Gần 2 tháng nay chơi dàn đề chưa gãy khung ngày nào. Đầu tháng trước ăn 2 lần TTĐ. Tháng này ăn đc 1 lần, hi vọng sẽ húp 1 lần nữa ạ.
Hôm nay húp TTĐ 87 quá rực rỡ ạ.
Mọi hôm đều đánh TTĐ 100-300đ, hôm nay thấy nhiều cao thủ cũng cùng máu nên e đánh 500d, không ngờ lại về thật, cảm ơn bác rất nhiều, chúc bác nhiều sức khỏe để giúp nhiều ae về bờ ạ. (Gửi đến những ae nào không tin nhé)

72950

Cảm ơn bác hihi rất nhiều ạ, từ ngày theo bác đến giờ e không còn lo chơi đề bị âm nữa ạ. AE nào theo bác chắc cũng giống e, tổng kết đều dương.
Gần 2 tháng nay chơi dàn đề chưa gãy khung ngày nào. Đầu tháng trước ăn 2 lần TTĐ. Tháng này ăn đc 1 lần, hi vọng sẽ húp 1 lần nữa ạ.
Mọi hôm đều đánh TTĐ 100-300đ, hôm nay thấy nhiều cao thủ cũng cùng máu nên e đánh 500d, không ngờ lại về thật, cảm ơn bác rất nhiều, chúc bác nhiều sức khỏe để giúp nhiều ae về bờ ạ. (Gửi đến những ae nào không tin nhé)

View attachment 72950
Bro có đánh thêm 3D nữa k

View attachment 72950
Chúc mừng người ae ?

Theo CT Hihi thi chuẩn cơm mẹ nấu rồi. Chúc ae luôn may mắn, mình cung bám dàn 2D của CT kiem lúa

Hôm qua chỉ theo 3D ,4D 8s thôi, hôm nào kết mới theo, k thì chỉ đánh 64s, 36s vs TTĐ
Cho mình hỏi sao mình chỉ đặt đc dàn 65 số, muốn đặt thêm ttd hoặc std và dàn 36 số đều k đặt đc bạn nhỉ?

74119

Hôm nay lấy lại ít vốn gãy, hi vọng mai lại nổ to :D