Về bờ - Cảm ơn chủ tịch hihi | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn chủ tịch hihi

• Thread starter trieuthanh
  • Ngày gửi
T

trieuthanh

Guest
Nghe danh cao thủ @HiHi đã lâu đến nay được vào chơi theo cao thủ mới mở mang tầm mắt , K nghĩ rằng có cả cao thủ chơi btđ lại khét tiếng đến vậy . Đúng là trăm nghe k bằng 1 thấy trăm thấy ko bằng 1 lần chơi ... Tự lượng sức vào chơi thử được ăn ngay con btđ ngay ngày đầu ra quân đúng là tiếng thì đồn xa..cũng đọc qua những bài cảm ơn về chủ tịch cũng có chút nghi ngờ nhưng quả thật nay theo chủ tịch @HiHi lần đầu tiên đã ăn btđ phải nói là chuẩn như lê duẩn...Cảm ơn bác đúng là 1 cao thủ được phong trong diễn đàn này ko sai . Chính thức tại hạ bái phục mong chủ tịch còn giúp e dài dài kiếm cái ăn qua ngày cảm ơn chủ tịch với btđ ngày hôm nay :$:$:$:$:$:$:$

Cao thủ @HiHi là ai vậy có thể chỉ tôi ko bạn

Comment
Thật thế à theo chủ tịch @HiHi được ko tôi theo với

Comment
Ai chứ chủ tịch @HiHi tôi biết rồi ngày trước cũng nhờ có chủ tịch mà tôi cũng gỡ gạc được mấy chục đấy , rồi cũng lôi kéo anh em bạn bè vào chơi cũng đôi lúc kiếm được ít đấy ông bạn ơi ông bạn nay theo lần đầu thế là còn theo dài dài còn nhiều điều lắm

Comment
Chủ tịch của diễn đàn này mà chốt chẳng hay =))

Comment
K biết nói gì hơn ngoài 2 chữ cảm ơn chủ tịch @HiHi thật sự k có chủ tịch thì cũng chẳng biết đến bao giờ mới được ăn mấy con btd kiểu kiểu vậy nữa

Comment
Nghe danh cao thủ @HiHi đã lâu đến nay được vào chơi theo cao thủ mới mở mang tầm mắt , K nghĩ rằng có cả cao thủ chơi btđ lại khét tiếng đến vậy . Đúng là trăm nghe k bằng 1 thấy trăm thấy ko bằng 1 lần chơi ... Tự lượng sức vào chơi thử được ăn ngay con btđ ngay ngày đầu ra quân đúng là tiếng thì đồn xa..cũng đọc qua những bài cảm ơn về chủ tịch cũng có chút nghi ngờ nhưng quả thật nay theo chủ tịch @HiHi lần đầu tiên đã ăn btđ phải nói là chuẩn như lê duẩn...Cảm ơn bác đúng là 1 cao thủ được phong trong diễn đàn này ko sai . Chính thức tại hạ bái phục mong chủ tịch còn giúp e dài dài kiếm cái ăn qua ngày cảm ơn chủ tịch với btđ ngày hôm nay :$:$:$:$:$:$:$
Chỉ tôi cách chơi nữa bác ơi

Comment
Xuất sắc luôn ấy chứ chủ tịch luôn mang lại niềm tin cho anh em

Comment
Ngày trước khi vào đây tôi cũng theo chủ tịch @HiHi ăn btđ nhiều dã man luôn bắt khét

Comment
Xin chào CT HiHi, tôi theo CT cũng được gần 1 tháng rồi, tôi ở 1 tỉnh miền núi tây bắc nên kg chơi trên trang được, chủ yếu chơi ở ngoài, nên chỉ theo dàn 36 số và TTĐ, STĐ, BTĐ của CT, hôm nay rất may sau bao ngày chờ đợi, kiên trì tôi được BTĐ 54, tôi rất vui. Xin cám ơn CT HiHi và các CT cùng các cao thủ, thành viên BQT diễn đàn GMSH. Xin gửi đến những lời chúc tốt đẹp nhất, và rất mong được sự dìu dắt của mọi người cho ae chúng tôi sớm về bờ... Một lần nữa, trân trọng cám ơn

Comment
Cảm ơn và chúc mừng ae đã tin tưởng và theo tôi, hôm nay húp BTĐ khá ok, lấy lại cho ae những ngày gãy hôm trước. Lô đề có lúc đỏ lúc đen nên ae cần phải phân bổ vốn để vào tiền cho hợp lý nhé.

Comment
Cảm ơn và chúc mừng ae đã tin tưởng và theo tôi, hôm nay húp BTĐ khá ok, lấy lại cho ae những ngày gãy hôm trước. Lô đề có lúc đỏ lúc đen nên ae cần phải phân bổ vốn để vào tiền cho hợp lý nhé.

Comment
Xin chào CT HiHi, tôi theo CT cũng được gần 1 tháng rồi, tôi ở 1 tỉnh miền núi tây bắc nên kg chơi trên trang được, chủ yếu chơi ở ngoài, nên chỉ theo dàn 36 số và TTĐ, STĐ, BTĐ của CT, hôm nay rất may sau bao ngày chờ đợi, kiên trì tôi được BTĐ 54, tôi rất vui. Xin cám ơn CT HiHi và các CT cùng các cao thủ, thành viên BQT diễn đàn GMSH. Xin gửi đến những lời chúc tốt đẹp nhất, và rất mong được sự dìu dắt của mọi người cho ae chúng tôi sớm về bờ... Một lần nữa, trân trọng cám ơn
AE nên cố gắng lên trang chơi để được ăn tỷ lệ 99 mới có lời cao, chứ chơi 1-2 con đề thì rất khó ăn, tỷ lệ ăn thấp thì rất khó. Hôm nay cầu đẹp về thẳng BTĐ cũng khá ok, chúc ae nhiều may mắn!

Comment
cách vào tiền là sự sống còn của cuộc chơi.ko dc bích bét tất tay.

Comment
Lính mới chưa chải sự đời đọc bài viết mà thấy buồn cười:ROFLMAO:

Comment
Lâu dài thì chủ yếu chơi dàn nhiều số thôi.chúc b may mắn

Comment
AE nên cố gắng lên trang chơi để được ăn tỷ lệ 99 mới có lời cao, chứ chơi 1-2 con đề thì rất khó ăn, tỷ lệ ăn thấp thì rất khó. Hôm nay cầu đẹp về thẳng BTĐ cũng khá ok, chúc ae nhiều may mắn!
Chào chủ tịch hihi. Chúc chủ tịch và gia đình luôn mạnh khỏe thành công trong cuộc sống. Chủ tịch có thể chỉ dẫn cách vào tiền các dàn đc không ạ. Ví dụ dàn 64 đi 20k thì dàn 36 đi bao nhiêu. Tứ thủ, song thủ, bạch thủ và 3c đi thế nào cho hợp lý. Và dàn 64 chão theo tỷ lệ 1,3,10 thì dàn 36 có phải chão ko ạ. Mong chủ tịch chỉ dẫn ạ

Comment