Về bờ - Cảm ơn chủ tịch Người Qua Đường | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn chủ tịch Người Qua Đường

VIETHT90

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
40
Điểm
113
Xu
10,000Xu
1 lần tình cờ xem youtobe ở nhà đại lý ghi đề mình được biết đến GMSH. Sau đó về nhà tự lên youtobe tìm hiểu. Và cuối cùng mình cũng có được tài khoản diễn đàn. Mới đầu chơi mình cứ mơ hồ về các cao thủ nên bữa ăn bữa mất. Trước đó đã mất hơn 300 triệu. Sau lại mất thêm 5 chục nữa. Thời điểm đó mình chỉ còn 150 triệu thôi. Bắt đầu thấy hoang mang. Rồi mình mới tìm hiểu phong độ của các cao thủ để chọn theo 1 cao thủ mà mình thấy ổn nhất. Cuối cùng mình theo chủ tịch Người Qua Đường. Ban đầu mình chỉ đánh lô thôi. Cũng may đợt đó may mắn nên gỡ lại đc vài chục. Rồi vào 1 buổi tối định mệnh 17/10/2020 mình đã lấy lại đc tất cả nhờ con đề 69 và 3c 469. Mình k thể tin đc vào mắt mình nữa. Giống như được sống lại. Và hôm nay lại tiếp tục đề 96. Thật sự k biết nói j hơn ngoài lời cảm ơn chân thành từ tận đáy lòng dành cho cao thủ Người Qua Đường. Hiện tại mục tiêu của mình là trong 15 ngày nữa sẽ đủ tiền mua oto( Accent 2021-610 triệu). Hiện tại đã đc 550 triệu rồi. Hy vọng chủ tịch vẫn sẽ giữ vững được phong độ. Chúc chủ tịch và gia đình cùng toàn thể ae GMSH thật nhiều sức khỏe, hp . Chúc cho toàn thể ae sẽ vào bờ an toàn và cùng phấn đấu cho tương lai tốt đẹp hơn. Xin cảm ơn.

Chúc CT người qua đường luôn mạnh khỏe Thành Công