Về bờ - CẢM ƠN CT NGUOIQUADUONG | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CẢM ƠN CT NGUOIQUADUONG

• Thread starter doilacatbui
  • Ngày gửi
D

doilacatbui

Guest
MAY MẮN THEO CHỦ TỊCH @Nguoiquaduong NAY CŨNG ĂN ĐẬM ĐÀ CÁI DÀN ĐỀ 36S VỚI TỨ THỦ ĐỀ LÓT NHẸ NHÀNG TÌNH CẢM CŨNG ĐƯỢC ÍT THÓC LÚA ĐẦY LU .... BÀ BU CON VỢ CỨ THÍCH HAHA NÓI VẬY THÔI NAY THEO CHỦ TỊCH @Nguoiquaduong ĂN RR QUÁ CẦM TIỀN VỀ CHO VỢ CON EM MÀ NÓ CỨ HỎI Ở ĐÂU E BẢO TIỀN TRÚNG SỐ CÁC BÁC Ạ CÓ MÁU KO ??? HEHE DÙ SAO CŨNG CẢM ƠN BÁC @Nguoiquaduong ĐÃ GIÚP EM KIẾM TÍ CƠM KIẾM ĐƯỢC TÍ LÚA QUA NGÀY NÀY CHÚ CHỦ TỊCH NHIỀU SỨC KHỎE VÀ GIÚP NHIỀU ANH EM NHÉ CHỦ TỊCH MAI BÁM CÀNG THEO CHỦ TỊCH VỀ BỜ TIẾP

Ae ơi hiện giờ mình đang xa bờ lắm .trong diễn đàn thì nhiều cao thủ quá nên cũng k biết chọn ai để chơi . mọi người cho ý kiến giúp em ạ .em cảm ơn nhiều

Comment
Ae ơi hiện giờ mình đang xa bờ lắm .trong diễn đàn thì nhiều cao thủ quá nên cũng k biết chọn ai để chơi . mọi người cho ý kiến giúp em ạ .em cảm ơn nhiều
bạn nên theo dõi các cao thủ,bạn vào dàn 64 của phan bảo,cả càng nữa,8 ngày thông rồi,

Comment
Hôm nay là một ngày đẹp trời và thật tuyệt vời đối với tôi! Xin phép cho tôi được gửi lời cảm ơn chân thành và sâu sắc nhất đến bác NGUOIQUADUONG tôi theo bác ở sân chơi miền nam nhưng khi tôi cược xong tôi vào mới biết là hết giờ, tôi hủy cước và theo tiêp sân chơi miền Trung quá ngon ace ạ. Tiếp đà chiến thắng tôi theo bác luôn sân miền bắc. Quá tuyệt vời. Xin chân thành cảm ơn bác. Và đẹp trời hơn nữa là lần đầu tiên tôi chơi giải nhất theo CHUTIEU nổ rực rỡ. Giữ vững niềm tin theo luôn LUUCUONG quá đẹp. Tôi không biết nói gì hơn xin chân thành cảm ơn các bác chúc NGUOIQUADUONG, LUUCUONG VÀ CHUTIEU thật nhiều sức khỏe, giữ vững phong độ để đưa nhiều ace vào bờ hơn nữa. Xin chân thành cám ơn!

Comment