Về bờ - Cảm ơn CT NGUOIQUADUONG | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn CT NGUOIQUADUONG

• Thread starter hienvu70
  • Ngày gửi
H

hienvu70

Guest
Cám ơn & cảm ơn cao thủ @Nguoiquaduong hôm nay chén đậm tứ thủ đề, húp dàn đề 10s nữa :love::love::love:.
Theo bác chơi chỉ có mà chuẩn thôi. Cầu kèo của bác là số ,-1. ACE nào cònđang xa bờthì tranh thủ mà theo ct @Nguoiquaduong mà về bờ sớm nhé.
1 tháng mới lại bắt đầu chúc bác và cả gia đình giaimasohoc sức khỏe mạnh khỏe. Mãi yêu gia đình giaimasohoc
<3<3<3

Cám ơn & cảm ơn cao thủ @Nguoiquaduong hôm nay chén đậm tứ thủ đề, húp dàn đề 10s nữa :love::love::love:.
Theo bác chơi chỉ có mà chuẩn thôi. Cầu kèo của bác là số ,-1. ACE nào cònđang xa bờthì tranh thủ mà theo ct @Nguoiquaduong mà về bờ sớm nhé.
1 tháng mới lại bắt đầu chúc bác và cả gia đình giaimasohoc sức khỏe mạnh khỏe. Mãi yêu gia đình giaimasohoc
<3<3<3
ngon cơm rôi người ae

Comment
<3<3<3
tiếc quá hôm nay k chơi lên nhìn thì đã muộn chỉ thấy tiếc nối

Comment
Bác ý bắt 2 chạm siêu đỉnh, chúc mừng bạn nha!

Comment