Về bờ - Cảm ơn ct NQĐ hôm qua e chén 17,71 theo cầu a chia xẻ ( gđb có dạng ABAXX) hôm nay em bận ko theo đc anh tứ thủ đề nhưng chắc nhiều anh em nay cũng đã | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn ct NQĐ hôm qua e chén 17,71 theo cầu a chia xẻ ( gđb có dạng ABAXX) hôm nay em bận ko theo đc anh tứ thủ đề nhưng chắc nhiều anh em nay cũng đã

QUYVX1966A

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
159
Điểm
266
Xu
10,000Xu
Cảm ơn ct NQĐ hôm qua e chén 17,71 theo cầu a chia xẻ ( gđb có dạng ABAXX) hôm nay em bận ko theo đc anh tứ thủ đề nhưng chắc nhiều anh em nay cũng đã về bờ ! Thay những lời cảm ơn a em xin chúc anh có nhiều sức khoẻ chúc gđ anh hp bình an

Cứ có cầu là ta triển thôi ae, chúc anh, em luôn gặp nhiều may mắn và rực rỡ nhé.
CT cho e hỏi một chút, em chưa được rút tiền thắng về bao giờ nên không biết. Em thấy điều khoản rút tiền thắng cược về khi mình cược hết số tiền nạp gần nhất phải không ah

CT cho e hỏi một chút, em chưa được rút tiền thắng về bao giờ nên không biết. Em thấy điều khoản rút tiền thắng cược về khi mình cược hết số tiền nạp gần nhất phải không ah
Đk để rút tiền. Vd nạp 2 tr, cược từ lúc nạp tới lúc rút là lớn hơn hoặc bằng 2 tr nhé

Cảm ơn ct NQĐ hôm qua e chén 17,71 theo cầu a chia xẻ ( gđb có dạng ABAXX) hôm nay em bận ko theo đc anh tứ thủ đề nhưng chắc nhiều anh em nay cũng đã về bờ ! Thay những lời cảm ơn a em xin chúc anh có nhiều sức khoẻ chúc gđ anh hp bình an
Chúc mừng người ae ?