Về bờ - Cảm ơn Dđ Gmsh Cảm ơn Ct @HiHi | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn Dđ Gmsh Cảm ơn Ct @HiHi

• Thread starter trihai1986
  • Ngày gửi
T

trihai1986

Guest
Hôm nay e bội thu rồi chủ tịch ơi. Biết chủ tịch ăn ttđ như này e đánh 1 phát ttđ luôn chứ k phải đánh lang mang dàn đề 3cang như này :)) ấm rồi chủ tịch
. Nói chung là lần đầu tiên trong đời e chơi ttđ mà ăn tới 2 lần như theo chủ tịch đó
Chúc chủ tịch sức khỏe đưa thêm nhiều aem về bờ nữa.
<3<3<3<3

View attachment 82344Hôm nay e bội thu rồi chủ tịch ơi. Biết chủ tịch ăn ttđ như này e đánh 1 phát ttđ luôn chứ k phải đánh lang mang dàn đề 3cang như này :)) ấm rồi chủ tịchView attachment 82344. Nói chung là lần đầu tiên trong đời e chơi ttđ mà ăn tới 2 lần như theo chủ tịch đó
<3<3<3<3
Vcđ ăn to thế ông bạn ơi

Comment
Vui quá hay sao mà thấy đăng bài loạn cào cào cả lên thế bác. Chúc mừng bác nhé mãi mới đọc được bài của bác đó. Bác theo ct @HiHi thì ấm quá ấm rồi

Comment
Vui quá hay sao mà thấy đăng bài loạn cào cào cả lên thế bác. Chúc mừng bác nhé mãi mới đọc được bài của bác đó. Bác theo ct @HiHi thì ấm quá ấm rồi
Chơi ăn thì sao ko vui cho được chứ người ae ơi :))

Comment
View attachment 82344Hôm nay e bội thu rồi chủ tịch ơi. Biết chủ tịch ăn ttđ như này e đánh 1 phát ttđ luôn chứ k phải đánh lang mang dàn đề 3cang như này :)) ấm rồi chủ tịchView attachment 82344. Nói chung là lần đầu tiên trong đời e chơi ttđ mà ăn tới 2 lần như theo chủ tịch đó
<3<3<3<3
Ước gì cũng có thể chơi đều chơi ăn được như ông bạn

Comment