Về bờ - Cảm ơn DOTIEN | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn DOTIEN

• Thread starter thinhlung
  • Ngày gửi
T

thinhlung

Guest
Cảm ơn cao thủ @DOTIEN cầu lô của bác đưa anh em chơi , ổn quá bác , những con số như được bác sắp đặt trong hội đồng xổ số vậy , luôn là phong độ đỉnh cao , như chuỗi 12 ngày thông lô đề của cuộc thì TTL TTĐ . Cảm ơn bác nay nhặt nhạnh theo bác cũng được hơn 3 đồng bác à

Phong độ của bác ấy đang lên khá là cao

Chủ tịch @DOTIEN đúng 1 người có tâm giúp đỡ anh em , và mang anh em đến với các con số hơn , đưa gần với đất liền hơn

Cảm ơn cao thủ @DOTIEN cầu lô của bác đưa anh em chơi , ổn quá bác , những con số như được bác sắp đặt trong hội đồng xổ số vậy , luôn là phong độ đỉnh cao , như chuỗi 12 ngày thông lô đề của cuộc thì TTL TTĐ . Cảm ơn bác nay nhặt nhạnh theo bác cũng được hơn 3 đồng bác à
Chuẩn quá người anh em , phong độ và đẳng cấp của bác ấy khá đều

Luôn âm thầm cảm ơn chủ tịch anh em à . Vui khi vào đến diễn đàn biết đến bác ấy từ cuộc thi

Cao thủ vừa có tâm và vừa có tầm