Về bờ - Cảm ơn thống tướng | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn thống tướng

Sao e ko coi được thống tướng mai ca chốt số ak

Comment
Làm cách nào để coi được mai ca chốt số ak chj e với ạ

Comment
Cảm ơn maica Nhiều không thể nói hết bằng lời hy vọng được gặp maica uống diệu 1 2lân nhà cũng không cách sa bao nhiêu 20phut se khong tắc đường
Chủ tịch @maica quá có tâm vs anh em , giúp bao nhiêu anh em về bờ rồi đấy chứ

Comment
Cảm ơn maica Nhiều không thể nói hết bằng lời hy vọng được gặp maica uống diệu 1 2lân nhà cũng không cách sa bao nhiêu 20phut se khong tắc đường
Khi nào bác uống rượu cho em uống ké với nhá , kk gặp thần tượng cái bác @maica với , bác ấy giúp nhiều anh em quá

Comment
Chúc mừng bạn , theo chủ tịch @maica với phong cách chơi hoàn hảo và có tâm nữa , chủ tịch là người rất có tâm

Comment
Maica cám ơn ae nhiều nhé, a cần cứ vào nhà Maica nhé, nếu cần hỏi j ae cứ hỏi, Mc chưa trả lời dc hay ko nhìn thấy dc tin của ae thì sẽ có ae khác trả lời thay chi Mc, ae nào cần nữa cứ nhắn vào hòi sơ của mình, hàng ngày mình đêuf kiêm tra tin trong hồ sơ môi khi rảnh, cám ơn tất cả các ae đã yêu mến Mc.
Chúc tất cả ae luôn may mắn và thành công nhé!

Comment
Em không biết tìm bát chốt CT Maica ở đâu, xin mn chỉ giúp em với ạ

Comment
Tìm bát chốt Bác Maica ở đâu ace ơi ?
bạn vào đường link bên trên này nhé, đọc hết bài 1 mình chia sẻ cách chơi đi đã, bài 2 là đường link dẫn đến bát chốt đó ae nhé, muộn nhật là 4h30 hàng ngày minh sẽ cập nhật đướng link mới vẫn tài bài 2 trong trang 1 ae nhé!!!

Comment