Về bờ - Cám ơn | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cám ơn

25251b

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
69
Điểm
118
Xu
10,000Xu
Cảm ơn a phan bảo ,e mới theo dàn đề 64 số của a từ hôm 29/2 đến hôm nay ,mặc dù e chưa về bờ những e cũng cảm ơn anh mà 4 ngày nay e có tiền trả tiền lãi hàng ngày. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và hp .

vốn nhỉ dàn 64s hợp lý
vốn tùy bạn có nhiều chơi nhiều ít chơi ít vd bạn có 5 triệu bạn trời 10_20 điểm phần con lại bạn để dư phòng nếu gãy bạn có vốn để nhân 3 chơi cho hôm sau .chúc bạn may mắn

vốn tùy bạn có nhiều chơi nhiều ít chơi ít vd bạn có 5 triệu bạn trời 10_20 điểm phần con lại bạn để dư phòng nếu gãy bạn có vốn để nhân 3 chơi cho hôm sau .chúc bạn may mắn
Chúc bác sớm ngày cập bờ

Cảm ơn a phan bảo ,e mới theo dàn đề 64 số của a từ hôm 29/2 đến hôm nay ,mặc dù e chưa về bờ những e cũng cảm ơn anh mà 4 ngày nay e có tiền trả tiền lãi hàng ngày. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và hp .
chuc bác gỡ đc tiền trả nợ chứ cứ ăn rồi đi trả lãi thế này mãi toang lam bác ak

Nhờ đọc các bài viết của ae theo dàn 64s nên mình cũng thống kê thử và thấy thực sự hiệu quả cảm ơn ae rất nh

Dàn 64s ct Phan Bảo là huyền thoại luôn rồi ae theo dần vào bờ là ok. Tất nhiên ko đc nhiều nhung sẽ an toan

Mai minh cung den han dong lai roi, ma chua biet xoay dau day, nghi nhuc qua

B ko theo ae đánh dàn 64s nè ăn đều ít ra cũng giải quyết đc nhưng khoản cần trc mắt đã
Tr e van theo day chua B, tu nhien vao choi lotobet no hut sach ko con 1 xu, thoi trua roi,tu nay den chet ko choi bet nua,mia no cung chi vi nong voi mjon go nhanh, neu co 5 tr danh dan p.bao the nao cho hieu qua B chi e voi a.

Tr e van theo day chua B, tu nhien vao choi lotobet no hut sach ko con 1 xu, thoi trua roi,tu nay den chet ko choi bet nua,mia no cung chi vi nong voi mjon go nhanh, neu co 5 tr danh dan p.bao the nao cho hieu qua B chi e voi a.
Ngày b đánh 10-20đ thôi tất nhiên sẽ ko đc nh nhưng mưa dần thấm lâu. còn giục tốc bất đạt chúc bác mm nhé

Ngày b đánh 10-20đ thôi tất nhiên sẽ ko đc nh nhưng mưa dần thấm lâu. còn giục tốc bất đạt chúc bác mm nhé
E cam on B, that su ma noi da lam mat het niem ti cua gd va ban be roi B a. Ca thang nay chang ngu dc..?????

E cam on B, that su ma noi da lam mat het niem ti cua gd va ban be roi B a. Ca thang nay chang ngu dc..?????
Cùng cảnh giống nhau người anh e ah may mà bám càng đc dàn 64 số của ct Phan bảo mấy ngày nay có tiền trả lãi ko phải trốn bọn chủ nợ hên lm rùi nè

Tích tiểu thành đại là hên rồi người anh e con hơn chơi ngày nào cũng toang cú đến giờ quay nghỉ ko ăn nổi cơm lo nơm nớp từ hôm theo dàn 64 số của ct mình đã hết lo hơn