Cầu MB - CẦU ĐỀ 2 CHẠM CHƠI TRONG TUẦN (Ăn thì nghỉ)DÀN NÀY CHƠI QUANH NĂM,ĐỘ ỔN ĐỊNH 98% | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU ĐỀ 2 CHẠM CHƠI TRONG TUẦN (Ăn thì nghỉ)DÀN NÀY CHƠI QUANH NĂM,ĐỘ ỔN ĐỊNH 98%

winner138

Hạ Sĩ
Điểm cảm xúc
484
Điểm
143
Xu
10,000Xu
Mình học được từ 1 ct,áp dụng thấy ổn nên chia sẻ ace tham khảo. Ace tháy hợp với khả năng hiện tại của ace,thì ace có thể chơi. Hoặc ace tk kết hợp với nhiều Pp khác để tìm ra cách chơi tối ưu nhất cho mình.
Như đã nói ở trên, ta có 2 chạm =36s . Dàn này chơi lãi kg nhiều nhg có sự ổn định cao. Đã test từ tết âm lịch đến giờ chỉ gãy 2 tuần.
PP như sau : Ace lấyy con đầu tiên giải ĐB ngày thứ 2 ,lấy bóng dương của nó làm chạm đánh từ thứ 3 đến CN
VD: Giải ĐB ta có 8xxx9 => ta có chạm 8 và 3
CHÚC TẤT CẢ ACE TRÊN DD LUÔN HẠNH PHÚC VÀ LUÔN CHỌN CHO MÌNH HƯỚNG ĐI HỢP LÍ NHẤT

Mình học được từ 1 ct,áp dụng thấy ổn nên chia sẻ ace tham khảo. Ace tháy hợp với khả năng hiện tại của ace,thì ace có thể chơi. Hoặc ace tk kết hợp với nhiều Pp khác để tìm ra cách chơi tối ưu nhất cho mình.
Như đã nói ở trên, ta có 2 chạm =36s . Dàn này chơi lãi kg nhiều nhg có sự ổn định cao. Đã test từ tết âm lịch đến giờ chỉ gãy 2 tuần.
PP như sau : Ace lấyy con đầu tiên giải ĐB ngày thứ 2 ,lấy bóng dương của nó làm chạm đánh từ thứ 3 đến CN
CHÚC TẤT CẢ ACE TRÊN DD LUÔN HẠNH PHÚC VÀ LUÔN CHỌN CHO MÌNH HƯỚNG ĐI HỢP LÍ NHẤT
Mới test thấy khá ok bác

Comment
Ăn 1 lần rùi nghỉ hay chơi cả tuần bạn ơi

Comment
Ăn 1 lần rùi nghỉ hay chơi cả tuần bạn ơi
Ăn rối nghỉ. Cầu này hay ăn đầu tuần, cũng có thể đánh tiếp. Nhưng theo mình nghỉ chơi cầu khác. Còn hiều cầu cũng rất hay để mình lựa chọn

Comment