Cầu MB - Cầu kép đẳng cấp ace tham khảo | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu kép đẳng cấp ace tham khảo

thanhda136

Thượng Sĩ
Điểm cảm xúc
1,676
Điểm
173
Xu
10,000Xu
Xin chào các ct và các ct mình xin đc chia sẻ 1 cầu đề kép cho những ai yêu kép ace xem và góp ý nếu ai có đường ghép nào hay xin chỉ giáo mình chỉ tìm đc đường đơn giản thôi vì phôi hơi dài lấy tâm càng của ngày thứ 6 tuần trước làm chạm tổng cho ngày thứ 5. khoảng cách 11 tuần là ra kép hôm nay kép sẻ nổ nếu cầu ko gãy.

Đính kèm

Bạn nói rõ hơn dc ko ở trên là 16vaf 27 là kep lệch ok duoi 48 có liên quan đâu
Bạn lấy tâm càng của ngày thứ 6 tuần trước đánh chạm tổng cho ngày hôm nay hôm nay là chạm tổng 1.6 nhưng cá nhân mình bắt theo kép vì cầu này là cầu kép chạm tổng 1.6 mà theo kép thì có bộ 38 và bộ 16

Ban giải thích thêm cho mình hiểu với ? có phải bộ 22 ?

Ban giải thích thêm cho mình hiểu với ? có phải bộ 22 ?
Bộ 22 là tổng 4 mà bạn bạn vào bảng tk tuần theo đúng hình mình vẽ từ đầu năm tới giờ khoảng cách 11 tuần hôm nay có 2 bộ kép 11 và 33 bạn à

Theo mình nghĩ tốt nhất là cứ vào cả 2 kép cho chắc ăn

Cầu này cách 11 tuần mới đánh đsung này hnay có chạm tổng 16 nhưng bắt theo cầu kép thì sao lại có bộ 11 33 nhỉ

Xin chào các ct và các ct mình xin đc chia sẻ 1 cầu đề kép cho những ai yêu kép ace xem và góp ý nếu ai có đường ghép nào hay xin chỉ giáo mình chỉ tìm đc đường đơn giản thôi vì phôi hơi dài lấy tâm càng của ngày thứ 6 tuần trước làm chạm tổng cho ngày thứ 5. khoảng cách 11 tuần là ra kép hôm nay kép sẻ nổ nếu cầu ko gãy.
Mình thấy bạn lấy tâm càng t7 mà

Ko hiểu lắm vì như trên hình bạn tích vào ngày thứ 7 mà

Cầu báo chạm 1,6 và tổng 1,6.ghép lại cũng kha kha số.Nhưng từ cầu này bao kép thì chỉ còn lại bộ 33 và bộ 11 là phù hợp nhất đk

Theo như cầu báo thì ae quan tâm hơn là tổng 1,6 cong chạm 1,6 có thể loại bỏ.ta rút ngắn lại chỉ còn 4 con đề là phù hợp(33,38,83,88)

Theo như cầu báo thì ae quan tâm hơn là tổng 1,6 cong chạm 1,6 có thể loại bỏ.ta rút ngắn lại chỉ còn 4 con đề là phù hợp(33,38,83,88)
Anh em chú ý hôm đề về 84 hôm sau về 48 và hôm về 42 hôm sau về 24 đầu lộn thành đít thì anh em nuôi bộ 88 hoặc bộ 44 chắc chắn win cao theo kinh nghiệm ,từ nay đến chủ nhật

là dân chơi đề thì ae nhìn cái là phải hiểu ngay .
Bạn này là giải thích nhầm ở chổ tâm càng ngày t7 .
Lấy tâm càng ngày thứ 7 làm chạm và tổng cho bộ đề kép đánh tuần sau.

Cầu này cách 11 tuần lại chơi.!
Vd:
- Ngày 28/9 tâm càng 4=> tuần sau ta có chạm 4-9 và tổng 4-9 cho bộ đề kép ( ăn con đề 27 kép lệch , tổng 9
- Ngày t7 tuần trước ae có tâm càng 1 tuần này ta có bộ kép chạm 1-6 và tổng 1-6.
Là 2 bộ 11 và bộ 33.

?

Theo hình bạn đính kèm là tâm càng ngày t7 chứ đâu phải t6.