Cầu MB - Cầu lô giải 7 nay ăn 2 nháy | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu lô giải 7 nay ăn 2 nháy

SUTU 

Administrator
Điểm cảm xúc
23,461
Điểm
223
Xu
17,885Xu
Chia sẻ cho tất cả anh em cầu lô giải 7 đang ăn thông được 7 ngày từ 12/12. Cầu lô hôm nay ăn 2 nháy chạm 4. Theo đường cầu ngày mai dự báo về chạm 7.
Anh em thấy cầu ok đừng quên like và ủng hộ mình bằng bình luận, để hi vọng cầu lô này được bác Tố nhìn thấy và chia sẻ mục số nóng.

14186

Lô gải 7 các bác đánh 1 chạm tương ứng 19 số, số tiền đánh chỉ X4, ko như là lô sẽ X27.
Vì thế đánh 19 số giải 7 trúng 1 con cũng lời tiền, so với đánh 3 con lô tất cả các giải thì phương pháp này đánh an toàn hơn.

Comment
Chia sẻ cho tất cả anh em cầu lô giải 7 đang ăn thông được 7 ngày từ 12/12. Cầu lô hôm nay ăn 2 nháy chạm 4. Theo đường cầu ngày mai dự báo về chạm 7.
Anh em thấy cầu ok đừng quên like và ủng hộ mình bằng bình luận, để hi vọng cầu lô này được bác Tố nhìn thấy và chia sẻ mục số nóng.

Theo cầu nay đánh giải 7 là chạm 7 phải ko bạn?

Comment
Minh không hiểu cầu giai 7 có thể nói tõ hơn không n

Comment

Hay qua ban oi.mai la cham 2 ban nhỉ. Cam on ban.

Comment