Về bờ - Chutieu lại phải cảm ơn bác hôm nữa rồi | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Chutieu lại phải cảm ơn bác hôm nữa rồi

• Thread starter caoducloc
  • Ngày gửi
C

caoducloc

Guest
@@ 2 ngày ăn thông tứ thủ giải nhất quá là tuyệt vời 18 ngày thông k còn gì để nói nữa bác ơi , em chính thức về bờ rồi cảm ơn bác cứ ăn thông thé này thì e cũng được mở mày mở mặt rồi , cuộc đời lại tươi như hoa rồi bác ơi mừng quá , mừng quá . Nay lại 1 cục đập vỡ mặt thằng ồn đồng bác à , cảm ơn bác nhiều lắm .
83730

@@ 2 ngày ăn thông tứ thủ giải nhất quá là tuyệt vời 18 ngày thông k còn gì để nói nữa bác ơi , em chính thức về bờ rồi cảm ơn bác cứ ăn thông thé này thì e cũng được mở mày mở mặt rồi , cuộc đời lại tươi như hoa rồi bác ơi mừng quá , mừng quá . Nay lại 1 cục đập vỡ mặt thằng ồn đồng bác à , cảm ơn bác nhiều lắm . View attachment 83730
2 hôm thấy bác về bờ ăn thông tuyệt quá , chúc mừng bác chủ tịch @ChuTieu đợt này ăn dền quá

Comment
Chúc mừng người anh em theo đúng chủ tịch về bờ

Comment
Cảm ơn chủ tịch Chú tiều đầu tầu giải nhất cho a e

Comment
Thông 18 ngày ko phải ai cũng làm đc quá đang cấp thương thua

Comment
@@ 2 ngày ăn thông tứ thủ giải nhất quá là tuyệt vời 18 ngày thông k còn gì để nói nữa bác ơi , em chính thức về bờ rồi cảm ơn bác cứ ăn thông thé này thì e cũng được mở mày mở mặt rồi , cuộc đời lại tươi như hoa rồi bác ơi mừng quá , mừng quá . Nay lại 1 cục đập vỡ mặt thằng ồn đồng bác à , cảm ơn bác nhiều lắm . View attachment 83730
A đánh to ko mà về bờ nhanh thế

Comment