Về bờ - Cuộc đua gay cấn tới phút chót--- cảm ơn các CT | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cuộc đua gay cấn tới phút chót--- cảm ơn các CT

hienxx

Thiếu Tá
Điểm cảm xúc
7,657
Điểm
173
Xu
10,000Xu
Diễn đàn GMSH này thực sự như 1 ' ngôi nhà ' vậy. ACE tình cảm chia sẻ cầu kèo giúp đỡ nhau quá nhiều. đội ngũ admin thì tuyệt vời
Vừa rồi tổ chức cuộc thi cá nhân mình thấy quá hấp dẫn. toàn các CT có tâm và có tầm. Đúng là Đẳng cấp là nhất thời, Phong độ là mãi mãi. Chúc các cao củ luôn vui vẻ :p và vẫn dành tâm huyết cứu với ace còn xa khơi nhé !

Diễn đàn GMSH này thực sự như 1 ' ngôi nhà ' vậy. ACE tình cảm chia sẻ cầu kèo giúp đỡ nhau quá nhiều. đội ngũ admin thì tuyệt vời
Vừa rồi tổ chức cuộc thi cá nhân mình thấy quá hấp dẫn. toàn các CT có tâm và có tầm. Đúng là Đẳng cấp là nhất thời, Phong độ là mãi mãi. Chúc các cao củ luôn vui vẻ :p và vẫn dành tâm huyết cứu với ace còn xa khơi nhé !
cuoc thi xong roi ma ko biet h a bao chot ơ dau ca ct lan nua...mk chi theo 2 ng do thui

mai theo dõi sếp bảo ở top 2 thôi có j đâu ae. top nào chả đc quan trọng a vẫn chốt số đẳng cấp cho bà con theo là ok rồi

Cuộc đua gay cấn nhưng chỉ trong vài ngày ko đánh giá đúng năng lực được. Đối với mk dù có ở đâu a Bảo luôn là top 1. Chính a đã giúp rất nh ae ở dd này về bờ. Ai đều nhận đc trợ giúp của a Bảo chắc cũng cùng suy nghĩ vs mk

Cuộc đua gay cấn nhưng chỉ trong vài ngày ko đánh giá đúng năng lực được. Đối với mk dù có ở đâu a Bảo luôn là top 1. Chính a đã giúp rất nh ae ở dd này về bờ. Ai đều nhận đc trợ giúp của a Bảo chắc cũng cùng suy nghĩ vs mk
Chuan b. quan trọng là cái tâm ae hướng về CT là đc

2 bác cao thủ mới bỏ top rồi mn, chắc có sắp xếp mới thôi

Cần nh cuộc thi nữa để tim đc thật nh cao thủ giúp đỡ mn. Diễn đàn mk còn nh ct ẩn mk lắm

Dù anh bảo ở tốp nào mình ko quan trọng miễn là a còn lên số mình còn theo anh. Mong sao anh mãi khỏe mạnh để hàng ngày lên số giúp đỡ e cũng mọi người chúc anh phan bảo quyết thắng

Mọi người cho em hỏi cao thủ top 2 cũ giờ chốt khu nào vậy..