Về bờ - Cuộc thi chốt số tôn vinh bác @ducanh9a | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cuộc thi chốt số tôn vinh bác @ducanh9a

• Thread starter congly94
  • Ngày gửi
C

congly94

Guest
Cảm ơn diễn đàn , đã tạo ra 1 sân chơi số học hay cho anh em học hỏi , cũng cảm ơn chủ tịch @ducanh9a theo bác được 5 hôm ăn thông cả 5 trong cuộc thì bác đang đứng đầu , em thắng bác cũng thắng mừng quá bác à , chúc bác luôn giữ phong độ giật giải quán quân kiếm 15 củ bác nhé . Cảm ơn bác cảm ơn diễn đàn đã tạo ra sân chơi quá ok . mỗi tháng cứ có 1 cuộc thi lại tìm được bao nhiêu cao thủ nữa mừng quá.Chúc diễn đàn ngày càng phát triển thành công tốt đẹp .

Càng lúc diễn đàn lại tìm thêm được nhiều cao thủ quá

Comment
Công nhận răng , bác ấy chốt phong độ rất cao ấy chứ

Comment
Cảm ơn diễn đàn , vào theo bác @ducanh9a 3 ngày gần đây mình cũng được chút lãi rồi . mừng lắm

Comment
Cảm ơn ông bạn @ducanh9a luôn làm anh em cảm thấy có niềm tin theo bác hơn , chúc bác may mắn hơn nữa

Comment
Cảm ơn tất cả mọi người nhé. Mong rằng may mắn sẽ luôn mỉm cười...
Chúc bạn giữ vững phong độ nhé @ducanh9a! Cá nhân tôi không chơi lô nhưng rất nhiều ace đang đặt niềm tin vào bạn! Cố lên nhé! Tôi ủng hộ bạn!

Comment
Mọi người cũng có thể tham khảo theo các cao thủ huyền thoại top 1.2 trên diễn đàn
Bác ơi e muốn xem phần chốt số hàng ngày của bác thì e vào đâu a. ,e tim ko thay ạ,mong bác chỉ e với, cảm ơn bac

Comment