Cầu MB - Dan đề bất bại | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Dan đề bất bại

cám ơn tâm huyết của bạn muốn chia sẻ giúp đỡ cho các a e nhé

56 số bỏ đầu 0,1 đuôi 0,1 thì còn bao nhiêu số tối nó lại nổ đầu 0,1 đuôi 1,0 thì bỏ mẹ gãy như xương cờ hó ngay

Xin chào cả nhà minh la thanh viên moi cung gop ty cung diễn dan dàn 56s loại bỏ kép đầu 0 đít 0 đầu 1 đít 1 tháng cũng ăn tầm 20 ngày ae ban bè tham khảo nhé
Cái này mình thấy nó sai sai thì phải.
56 số của mình. Mình bỏ kép đi cũng chỉ có khung 3 ngày thôi. ( có thể vượt khung ngày 4)
Bạn phải có khung ngày thì mới đưa lên đc.

Xin chào cả nhà minh la thanh viên moi cung gop ty cung diễn dan dàn 56s loại bỏ kép đầu 0 đít 0 đầu 1 đít 1 tháng cũng ăn tầm 20 ngày ae ban bè tham khảo nhé
Nếu ae ít vốn và thiếu kiên nhẫn chỉ cần 4 đến 5 ngày không ra mà ae nóng vội chơi nhồi (chão) coi như ae vĩnh viễn ở Đảo không có cửa trở về, cụ thể tháng 5/19 ngay đầu tháng đã có 5 ngày bị oẳng. Cảm ơn bạn đã chia sẻ nhưng cá nhân tôi thấy không thuyết phục. AE cần nghiên cứu kỹ trước khi chơi vì đây cũng là hình thức đầu tư kinh doanh để sinh lời nếu mạo hiểm thiếu cơ sở cần xem xét trước khi vào cuộc chơi. Cá nhân tôi hiện đang có dàn 56s chơi từ 2018 đến nay không dám nói Bất Bại nhưng mỗi tháng ăn đều trên 20 ngày. Chúc ae may mắn tỉnh táo diệt Đồng nhé ?????????

Cái này mình thấy nó sai sai thì phải.
56 số của mình. Mình bỏ kép đi cũng chỉ có khung 3 ngày thôi. ( có thể vượt khung ngày 4)
Bạn phải có khung ngày thì mới đưa lên đc.
Bác ơi chủ thớt nta bảo đánh cả tháng chén tầm 20ngay kìa

Bác ơi chủ thớt nta bảo đánh cả tháng chén tầm 20ngay kìa
Bạn à: phải có khung chứ. Tuy là ăn 20 ngày, nhưng nhiều bạn vốn ít thì 10.k /1 số / ngày. ( lãi 350k/ ngày) .Ngày 3 cũng đã 11tr200k rồi. VD : 4 ngày ko ra những bạn vốn dưới 10tr thì run như nhái quật luôn. Bạn xem lại nhé..

Bạn à: phải có khung chứ. Tuy là ăn 20 ngày, nhưng nhiều bạn vốn ít thì 10.k /1 số / ngày. ( lãi 350k/ ngày) .Ngày 3 cũng đã 11tr200k rồi. VD : 4 ngày ko ra những bạn vốn dưới 10tr thì run như nhái quật luôn. Bạn xem lại nhé..
Chết . Mình nhầm với khung 64 số rồi.