Cầu MB - ĐIỂM TỰA CHO AE CHƠI SỐ NGÀY.24.5.2021 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB ĐIỂM TỰA CHO AE CHƠI SỐ NGÀY.24.5.2021

LAODAI06

Thiếu Úy
Điểm cảm xúc
3,630
Điểm
346
Xu
10,000Xu
Khi ae thấy đầu vào là bộ.68(điều kiện hàng trục và hàng trăm ko phải la kép bằng nhé)thì ae chơi cham tổng.0,5(da so la ra chạm)chi tiết ae xem dưới hinh nha!CHUC AE MAY MẮN!

Hôm nay ngay 25.5.2021.a co 1 cầu đê cực kỳ đang cấp nhưng a sẽ đăng bài lúc 18h kem 15p để tránh bị ban số.thấy chu e có tâm a mới bảo thật như vậy.
A có bật mí trươc , cầu có liên quan đến chạm tổng 49 ko anh , em chót vụt 48 số chạm tổng 49 mất rồi

Hôm nay ngay 25.5.2021.a co 1 cầu đê cực kỳ đang cấp nhưng a sẽ đăng bài lúc 18h kem 15p để tránh bị ban số.thấy chu e có tâm a mới bảo thật như vậy.
A cứ đăng sớm đi , ko lo đâu anh ạh nếu bị mình cũng ko tránh đc đâu , a đăng sớm cho ae theo với

A k đưa cầu thì thôi, đã đưa thì 99% là nổ luôn....nhưng lạ ở chỗ e ít dc thấy cầu a đăng, nếu có thấy thì đề nổ rồi mới thấy bài đăng của a, k bjk nó trôi đi đâu hay là do a đưa trễ nên ad k duyệt

A k đưa cầu thì thôi, đã đưa thì 99% là nổ luôn....nhưng lạ ở chỗ e ít dc thấy cầu a đăng, nếu có thấy thì đề nổ rồi mới thấy bài đăng của a, k bjk nó trôi đi đâu hay là do a đưa trễ nên ad k duyệt
A lên muộn ad ko kịp duyệt ae ko xem đc đâu @LAODAI06

Cai nay tôi cung ko biết như thế nao nữa.moi lần trước tôi đều đăng rất sớm nhưng cầu hôm nay minh ko thể đang sớm dc.vì ban than tôi hôm nay dự kiên cung chơi lớn.

Cai nay tôi cung ko biết như thế nao nữa.moi lần trước tôi đều đăng rất sớm nhưng cầu hôm nay minh ko thể đang sớm dc.vì ban than tôi hôm nay dự kiên cung chơi lớn.
Theo cá nhân e nghĩ thì ko ảnh hưởng đâu , vì còn rất nhiều ng hội chơi lớn khác , có dính dáng đến chạm tổng 49 ko anh

Thế e ok rồi em vụt đủ 48 số chạm tổng 49 rồi kkk cầu 4 con lô g7 cùng có chung 1 chạm và bóng từ đầu năm xuất hiện 5 lần ăn cả 5 lên e cũng tự tin vụt

Đính kèm

Chiều tôi sẽ chốt số ơ tại đây.ae nao thấy trung thi chơi ban than tôi cung ko giam khẳng định 100% no sẽ về nhưng tôi soi thi cầu chay từ 2015 tới giờ chưa gãy.nên ae cân nhắc trước khi chơi nhé.tôi ko nói ra thi ae cung biết rồi,tôi ko thương xuyên đang cầu.chi khi nao tôi thấy tư tin thi tôi mới đăng lên thôi.về con số ko ai giam chắc chắn sẽ trúng.tôi cung chi soi dc ơ cưa ăn cao thôi ae nhé!

Chiều tôi sẽ chốt số ơ tại đây.ae nao thấy trung thi chơi ban than tôi cung ko giam khẳng định 100% no sẽ về nhưng tôi soi thi cầu chay từ 2015 tới giờ chưa gãy.nên ae cân nhắc trước khi chơi nhé.tôi ko nói ra thi ae cung biết rồi,tôi ko thương xuyên đang cầu.chi khi nao tôi thấy tư tin thi tôi mới đăng lên thôi.về con số ko ai giam chắc chắn sẽ trúng.tôi cung chi soi dc ơ cưa ăn cao thôi ae nhé!
Sớm tý đi bác, giờ đấy dđ lag vào ko nổi, có hôm ko ghi dc số vì ko vào dc dđ

Bác có tâm quá. Chúc Bác sức khỏe nha

Ok a trai chiều a lên cầu ở đây để AD đỡ mất thời gian duyệt , 5h30 a nhé

Bác ơi mấy lần vào Kun ghi số gần 18h là số quá nhiều người đánh nó không nhận số đó nữa