Về bờ - hơi đen nhưng mà không sao cám ơn a phan bão rất là nhiều | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ hơi đen nhưng mà không sao cám ơn a phan bão rất là nhiều

banhmi228

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
67
Điểm
113
Xu
10,000Xu
thua nhiều quá nên nghe bạn bè giới thiệu rồi rình mò tìm đến giaimasohoc rồi biết đến ct PHANBAO mới theo a PB mấy hôm nhưng cũng gỡ được mớ nợ cũng khá .em cam ơn a rất nhiều chúc a thật nhiều sức khoẽ cầu gì được nấy,và ae giamasohoc vào bờ hết

Sửa lần cuối:
Chủ tịch Phan Bảo nhé người ae.
Cám ơn ct Phan Bảo, em theo dàn 64s của anh cũng về nửa bờ rồi, nhìn thấy đất liền rồi cả nhà à.

cảm ơn ct phan bảo e cũng theo dàn 64s của a về bờ từ từ mong a thật nh sk

thua nhiều quá nên nghe bạn bè giới thiệu rồi rình mò tìm đến giaimasohoc rồi biết đến ct PHANBAO mới theo a PB mấy hôm nhưng cũng gỡ được mớ nợ cũng khá .em cam ơn a rất nhiều chúc a thật nhiều sức khoẽ cầu gì được nấy,và ae giamasohoc vào bờ hết
CHÚC BẠN SỚM GỠ HẾT NỢ BẠN NHÉ

Vào diễn đàn theo các cao thủ là có cơ hội về bờ rồi chúc bạn thành công

Mình cũng theo dàn đề của a Bảo và đang theo mọi ng về bờ, tuy chưa về nhưng đã tahasy bờ trc mắt rồi, mong là a luôn có sk để dìu dắt

Mình cũng theo dàn đề của a Bảo và đang theo mọi ng về bờ, tuy chưa về nhưng đã tahasy bờ trc mắt rồi, mong là a luôn có sk để dìu dắt
cứ đúng pp và cách choi là auto lên thuyền về bờ nhé ae

e mới zô diên đàn d\thấy mn đều đổ xô theo dàn của a PB cũng thứ đánh theo. sau nửa thang cũng được hơn 5 trịu. xin cám ơn a PB nh cám ơn các ad đã cấp tk ak

Chúc các ae theo các cao thủ chủ tịch luôn may mắn và rực rỡ

cm b đã tìm đúng ct theo