Về bờ - Lời cảm ơn | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Lời cảm ơn

hitachi

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
50
Điểm
113
Xu
10,000Xu
Xin gửi lời chúc sức khoẻ đến toàn bộ ace trên diễn đàn. Đặc biệt là Phan Bảo, anh Tô Hùng, Chienmai23, Bão, Chớp, Tố. Nhờ tất cả mọi người mà tôi đã trọn đc con đường đi, xoá đc những khoản nợ xấu mà ngày trước chơi bên ngoài mắc nợ. Xin chân thành cảm ơn tất cả mọi người. Vào diễn đàn, học hỏi kinh nghiệm chơi, mỗi người theo 1 cách khác nhau, điều tôi muốn nói đến là phải học đc cách quản lí đồng vốn của mình và chơi theo số của các cao thủ thì các bạn sẽ có đc chiến thắng như tôi.

Xin gửi lời chúc sức khoẻ đến toàn bộ ace trên diễn đàn. Đặc biệt là Phan Bảo, anh Tô Hùng, Chienmai23, Bão, Chớp, Tố. Nhờ tất cả mọi người mà tôi đã trọn đc con đường đi, xoá đc những khoản nợ xấu mà ngày trước chơi bên ngoài mắc nợ. Xin chân thành cảm ơn tất cả mọi người. Vào diễn đàn, học hỏi kinh nghiệm chơi, mỗi người theo 1 cách khác nhau, điều tôi muốn nói đến là phải học đc cách quản lí đồng vốn của mình và chơi theo số của các cao thủ thì các bạn sẽ có đc chiến thắng như tôi.
Chúc mừng Bác, mong được học hỏi nhiều từ kinh nghiệm quản lý vốn của Bác

Ng ae có thể chia sẻ kinh nghiệm vào tiền và đang theo cao thủ nào ko . Tks

Mình cũng nhờ các cao thủ và diễn đàn cũng về đc bờ xin cảm ơn mọi người rất rất nhiều

Cám ơn a phan bảo và các cao thủ khác đã đưa ae về bờ tận tâm chúc cho các ae thật nh may mắn

cảm ơn các ad và cao thủ diễn đàn tạo ra sân chơi cho ae về bờ. chuk các ae luôn rực rỡ

đòi lại đồng nát tiền hqua nợ chúc ng ae nay về bờ cùng các cao thủ nhé

Các cao thủ diễn đàn thật sự đẳng cấp cám ơn các a