Về bờ - May Mắn | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ May Mắn

• Thread starter minhchau8
  • Ngày gửi
M

minhchau8

Guest
Chào anh em ! có 1 niềm vui nho nhỏ muốn dãi bày cùng anh em , anh em tôi cũng như anh em thôi cũng thua tha nợ nần cũng bán nghi bán ngờ , rồi nhiều lúc nợ nần chẳng biết đến bao giờ trả được nói chung là khó khăn chồng chất khó khăn , trước khi chơi trong diễn đàn này tôi cũng tìm hiểu cũng đủ day dứt để vào chơi trong diễn đàn này , cũng chẳng biết có lên dám đầu tư hay ko ? nhưng rồi suy nghĩ đằng nào thì cũng đang thua đang nợ gần trăm rồi thua thêm vài trăm nghìn hay 1 triệu cũng chẳng sao cả .Chính cái suy nghĩ ấy đã thôi thúc tôi bước chân vào diễn đàn để rồi may mắn tìm được cách chơi của cao thủ @caocuong82 . K phải thắng suốt đâu nhé anh em cũng có thắng có thua , nhưng điều quan trọng nhất đó vẫn là cách vào vốn cách vào tiền hợp lí của cao thủ chỉ bảo , Các cụ có câu cấm sai có công mài sắt thì có ngày nên kim cứ gột dần gột dần đến bây giờ theo cao thủ @caocuong82 cuối cùng cũng gỡ được số nợ nho nhỏ trong diễn đàn này , mà đợt gần đây cao thủ @caocuong82 còn ăn thông cầu lô cứ phải 3 - 4 nháy mới chịu cơ ăn đề thì dàn k nói nhưng trộm vía cứ phải ăn thêm cả tứ thủ đề cơ . Nói đúng cơ duyên gặp được bác ấy là 1 niềm vui 1 niềm vinh hạnh của cuộc đời tôi trong thời gian hoảng loạn vì nợ nần nhất , Tôi thấy mình thật may mắn thật vui khi gặp được bác ấy , k chỉ riêng anh ấy mà còn nhiều cao thủ khác rất đẳng cấp mà tôi k tiện kể tên , Nhưng người cho tôi niềm vui trở lại là cao thủ @caocuong82 . Tôi chỉ biết nói cảm ơn thôi , tôi chỉ mong anh em nào như tôi đang thua thì cố gắng tìm được 1 người chủ tich trong diễn đàn này ko hề thiếu cố gắng bám thật chặt mà về bờ chủ yếu cách chơi và cách vào vốn .Cảm ơn anh @caocuong82 chúc anh thật nhiều sức khỏe , chúc anh em giống như tôi cố gắng tìm được cái phao đi đúng con đường nhé . Chút thành quả nhỏ sau chuỗi ngày bên anh
52795

Bác @caocuong82 đang có phong độ khá ổn định khá cao đấy người anh em quá may mắn khi tìm được 1 cao thủ như vậy

Comment
Trời được nhiều vạy sao

Comment
A chị em hướng dẫn tôi chơi cùng bác ấy được ko ?

Comment
Có cả ăn tứ thủ đề sao vậy bạn cho tôi chơi cùng được chứ tôi cũng đang thua quá

Comment
Với tôi 500 1 triệu k thành vấn đề gì cả chỉ mong muốn tìm được cơ duyên vê bờ như bác thôi được k bác chỉ em với

Comment
Đợt gần đây tứ thủ đề vs cầu của chủ tịch @caocuong82 đang ăn thông luôn ấy

Comment
Cách chơi pp chơi của anh ấy ntn thế các anh ơi ai chơi chỉ e đi

Comment
Chúc mừng người anh em theo chân đúng cao thủ

Comment
Chúc mừng kiếm cơm quá theo bác ấy là nhất rồi

Comment