Cầu MB - Năm mới e có 2 chạm cho 2 ngày mùng 1 và mùng 2 luôn, hy vọng đầu năm may mắn | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Năm mới e có 2 chạm cho 2 ngày mùng 1 và mùng 2 luôn, hy vọng đầu năm may mắn

Mọi người lấy đuôi của thứ 7 tuần trước đánh cho thứ 4 tuần này, đuôi chủ nhật tuần trước đánh cho thứ 5, ai có chạm nữa thì cho e xin ghép bạch thủ ạ
thế hnay chạm 1,6 chứ

Mai có 3 cầu đều báo chạm 1,6 mà ko biết đồng có quay ảo ko. 1 là cầu e chia sẻ ở trên. 2 là lấy giải 5.3 thứ 2 cộng vào = bao nhiêu + bóng đánh thứ 3,4,5, mai là chạm 1,6 ngày cuối. 3 là giải đặc biệt thứ 4 cộng vào trừ đi 8 rồi đánh thứ 5,6,7,cn, cũng là chạm 1,6. Các bác tham khảo để vào tiền, có được hay ko là do anh đồng ạ. E thì vẫn nuôi bộ 02 từ đầu tuần mà vẫn chưa thấy đâu, toàn 08 với 05, mai e vẫn nuôi tiếp đến hết tuần, mà mấy lần liền e kiên trì nuôi thì toàn TOANG các bác ạ, toàn được dàn lót thôi. Hy vọng năm mới rực rỡ hơn...

Mai có 3 cầu đều báo chạm 1,6 mà ko biết đồng có quay ảo ko. 1 là cầu e chia sẻ ở trên. 2 là lấy giải 5.3 thứ 2 cộng vào = bao nhiêu + bóng đánh thứ 3,4,5, mai là chạm 1,6 ngày cuối. 3 là giải đặc biệt thứ 4 cộng vào trừ đi 8 rồi đánh thứ 5,6,7,cn, cũng là chạm 1,6. Các bác tham khảo để vào tiền, có được hay ko là do anh đồng ạ. E thì vẫn nuôi bộ 02 từ đầu tuần mà vẫn chưa thấy đâu, toàn 08 với 05, mai e vẫn nuôi tiếp đến hết tuần, mà mấy lần liền e kiên trì nuôi thì toàn TOANG các bác ạ, toàn được dàn lót thôi. Hy vọng năm mới rực rỡ hơn...
hnay thử quất chạm 1,6 xem sao

bác hên thật đấy cầu bác chia sẻ sai tuần trc đuôi chủ nhật ngày 22 đuôi 2 chơi thứ 5 ngày 26 ra 39 gãy rồi
Tuần trước chia sẻ thiếu bạn ạ, đuôi là 42 thì ra 39 vẫn ăn bóng, mà cầu nó lại chạy dích dắc. Hôm nay mình kết hợp mấy cầu nữa đều báo là chạm 1.6, đít 1 kết hợp với chạm 3.8, biết đâu lại ngon

CN giải 6.1 lấy số đầu và cuoi làm chạm đánh cho thứ 5 tuần sau - ae tham khảo . tuấn này C5,7 - bộ 02

Sửa lần cuối: