Về bờ - PHAN BẢO vài lời tâm sự | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ PHAN BẢO vài lời tâm sự

• Thread starter hoahoa84
  • Ngày gửi
H

hoahoa84

Guest
Lần đầu được chén 5 nháy lô trong đời , bước vào cuộc thi của bác học theo bác về cách cân bằng vốn , học theo bác cách vào tiền chơi theo bác , e đã trả được khối nợ rồi , chỉ có mấy ngày thôi mà cuộc sống e cảm thấy ổn hơn , có chút niềm tin bác ạ . Cảm ơn bác đã cho e nhìn thấy con đường về bờ rồi ạ .

Lần đầu được chén 5 nháy lô trong đời , bước vào cuộc thi của bác học theo bác về cách cân bằng vốn , học theo bác cách vào tiền chơi theo bác , e đã trả được khối nợ rồi , chỉ có mấy ngày thôi mà cuộc sống e cảm thấy ổn hơn , có chút niềm tin bác ạ . Cảm ơn bác đã cho e nhìn thấy con đường về bờ rồi ạ .
Hôm nay quá tươi luôn người anh em

Comment
Tuyệt vời vẫn là bác @PHANBAO cuộc sống thật nhiều màu quá chủ tịch ơi , bám chủ tịch ăn đều quá

Comment
Lần đầu tiên em theo ct và ăn lô 5 nháy đa tạ ct nhiều

Comment
Dnay đồng quay ảo mà sếp vẫn bắt được tim đồng. Sếp quá đỉnh của đỉnh luôn. Cảm ơn sếp @PHAN BẢO nhiều ạ

Comment
Bình tĩnh, tự tin, kiên trì, ăn ít, không tất tay rồi có ngày về bờ bạn nhé

Comment